Ứng dụng Tải nhạc MP3 từ Youtube xuống smartphone rất đơn giản trong 1 nốt nhạc

Thảo luận trong 'Softwares'

Lượt xem: 244
  1. chuotbu222

chuotbu222

Tên máy:
    F3 Lite
    Youtube đã và đang trở thành một ứng dụng nghe nhạc chứ không chỉ dùng để xem video như trước kia. Khi mà trên youtube đang có rất nhiều list nhạc hay để các bạn thưởng thức thì việc tải nhạc về để xem là một nhu cầu không thể thiếu đúng không nào? Cách tải thì mình thấy các bạn hay dùng là tải thêm phần mềm về máy để tải. Tuy nhiên hôm nay mình sẽ chỉ các bạn cách tải mà không cần cài thêm bất kì một phần mềm nào cả!

Để tải đầu tiên bạn cần lên youtube, sau đó tìm đến video bạn thích và ấn vào Chia sẻ, rồi chọn Sao chép liên kết

Giờ bạn dùng trình duyệt web để truy cập vào web http://listentoyoutube.com/

Giờ thì dán địa chỉ video mà bạn vừa sao chép ở trên vào ô dưới, rồi ấn GO để quá trình xử lý bắt đầu

Quá trình xử lý kết thúc, bạn chỉ cần ấn download như mình Hướng dẫn ở hình dưới là xong

Giờ thì một tệp mp3 sẽ nhẹ nhàng được tải xuống máy bạn. Mình thấy tốc độ xử lý và tải khá nhanh, so với vài web mà mình đã từng dùng trước đây thì web này cho tốc độ nhanh hơn hẳn. Các bạn thấy đó chỉ một vài thao tác rất nhanh gọn chúng ta đã tải được rồi!

Video Hướng dẫn:

Nếu thấy hay nhớ like lấy động lực cho mình viết bài tiếp nhé. Xin chào các bạn