05 Lý do vì sao nên đặt trước OPPO F9 Xanh Phỉ Thúy

Thảo luận trong 'OPPO F9'

Lượt xem: 2,029
  1. Ollie I

Ollie I Administrator
    OPPO's Staff

OPPO tại Việt Nam giới thiệu cho người dùng phiên bản đặc biệt Xanh Phỉ Thúy, vậy phiên bản F9 này có điều gì đặc biệt và cuốn hút ? Hãy cùng tìm hiểu những lý do vì sao bạn nên đặt trước OPPO F9 Xanh Phỉ Thúy ;)
    • Phiên bản giới hạn
    Điều có lẽ sẽ khiến cho OPPO F9 Xanh Phỉ Thúy nổi bật và có nhiều sức hút hiện nay đó chính là phiên bản đặc biệt và bán ra với một số lượng nhất định nên chắc chắn bạn sẽ hoàn toàn khác biệt so với phần còn lại khi sở hữu cho mình chiếc OPPO F9 này

Mở hộp OPPO F9 phiên bản đặc biệt Xanh Phỉ Thúy
    by Ollie I
    Sản phẩm này được xem là lời cảm ơn đến các khách hàng đã lựa chọn và sử dụng sản phẩm OPPO trong năm 2018 với mức giá chỉ 6.990.000 đồng kèm theo khuyến mãi sạc nhanh dự phòng 10.000 mAh, bảo...
    • Đặt trước được quà
    Việc đặt trước cho mình chiếc OPPO F9 Xanh Phỉ Thúy sẽ giúp bạn có thêm nhiều ưu đãi và quà tặng cụ thể khi đặt trước OPPO F9 Xanh Phỉ Thúy bạn sẽ nhận được cho mình sạc nhanh dự phòng VOOC giúp bạn có thể nạp pin nhanh cho chiếc F9. Xem thêm thông tin về sạc dự phòng nhanh VOOC

• Bảo hiểm rơi vỡ màn hình
    Qua đó bạn hoàn toàn yên tâm có thể sử dụng điện thoại của mình một cách an tâm nhất thông qua chương trình bảo hiểm rơi vỡ màn hình (trong 3 tháng ), điều này cũng khẳng định về chế độ hậu mãi cho sản phẩm OPPO F9 phiên bản đặc biệt Xanh Phỉ Thuý

• Thiết kế ấn tượng
    Khác với các phiên bản trước đây phiên bản đặc biệt này được phối màu mang lại cảm giác may mắn và là món quà cho năm mới ngoài ra phiên bản này bạn sẽ thấy phần khung máy sẽ có màu bạc, xung quanh viền Camera và Vân Tay sẽ có viền màu đồng tạo điểm nhấn cho sản phẩm rất sang trọng

Rất đẹp và sang trọng
    • Ưu đãi trả góp 0%
    Với lợi thế là mua trả góp 0% cho OPPO F9 phiên bản đặc biệt Xanh Phỉ Thuý bạn chỉ cần trả trước 20% - 30% giá trị của sản phẩm là có thể sở hữu ngay cho mình chiếc OPPO F9 phiên bản đặc biệt Xanh Phỉ Thuý. Tuy nhiên sẽ tuỳ từng điểm bán hàng mà mức trả trước để sở hữu sẽ khác nhau, đây sẽ là giải pháp cứu cánh nếu bạn thực sự rất thích và muốn có ngay cho mình chiếc OPPO F9 phiên bản đặc biệt XANH PHỈ THUÝ

Nếu bạn đã thực sự muốn sở hữu cho mình chiếc OPPO F9 phiên bản đặc biệt này thì còn chần chờ gì nữa, hãy tự thưởng cho mình món quà năm mới, đặt hàng ngay tại www.oppomobile.vn/OPPO-f9/xanh-phi-thuy

Untitled-2.

Bài viết liên quan
    Rom Oppo f9
    Rom Oppo f9 bởi nhu0704, 19/9/19, 4:01 PM