Cần oppo ra phiên bản cập nhật mới để nâng cao trải nghiệm người dùng

Thảo luận trong 'A71 2018 (CPH1801)'

Lượt xem: 674
  1. Văn vỹ

Văn vỹ

Tên máy:
    oppo a71k
    [​IMG] tôi muốn thanh trạng thái trên a71 2018 của tôi có hiệu ứng thế này trông nó đã mắt hơn là như thế này Screenshot_2018-07-23-10-50-46-04. và giao diện quản lý đa nhiêm giống [​IMG] giao diên này giúp tôi trải nghiệm sản phẩm tốt hơn khi sử dụng các sản phẩm của OPPO và nhìn nó chực quan thích mắt hơn khi sử dụng Screenshot_2018-07-23-10-50-43-57.

Tôi chỉ mong ước OPPO sẽ sửa lại những yêu cầm trên của tôi tôi không mong có bản cập nhật lơn chỉ mong OPPO sẽ đáp ứng nhu cầu của tôi

2. ServiceClub3

ServiceClub3 Nhân Viên CSKH
    OPPO's Staff

Chào bạn, cám ơn bạn đã lựa chọn sản phẩm của OPPO cũng như dành thời gian chia sẻ thông tin với OPPO. OPPO luôn hy vọng nhận được thông tin góp ý từ khách hàng của khách hàng. Những góp ý của bạn Mod xin phép ghi nhận lại thông tin để chuyển cho bộ phận phát triển phần mềm xem xét thêm ạ.

3. Văn vỹ

Văn vỹ

Tên máy:
    oppo a71k
    Hy vọng OPPO sẽ giúp tôi sửa những giao diện trể để cho khách hành như tôi có thể trải nghiệm sản phẩm của hãng được tốt nhất

4. ServiceClub3

ServiceClub3 Nhân Viên CSKH
    OPPO's Staff

Chào bạn, một lần nữa cám ơn bạn đã dành thời gian chia sẻ thông tin với OPPO. Những góp ý của bạn Mod xin phép ghi nhận lại thông tin để chuyển cho bộ phận phát triển phần mềm xem xét thêm sự phù hợp với lộ trình cũng như xu hướng chung trong thiết kế và cách nhìn chung của phần đông người dùng ạ.