Hệ thống Cập nhật phiên bản Color OS mới cho R815

Thảo luận trong '[Clover] Hỏi và Đáp'

Lượt xem: 4,143
  1. quá khôi hài

quá khôi hài

Mình đang bản rom r825as_11_131224 ah. Máy mình thì phần cảm biến sạch bóng. Đem ra bảo.hành thì lười vì cảm biến vẫn hoạt động bình thường. Mình nghỉ do lỗi phần mềm đợi bản update mà kô thấy

2. doremon1213

doremon1213

Chế độ ngủ thông minh hoạt động ko được hay lúc được lúc ko, bạn thử nhìn vào màn hình lâu xem nó có tắt màn hình ko , để bao lâu nó tắt. Mình xài ok, thỉnh thoàng lúc được lúc ko, nhưng cũng ko bị nhiều lắm. Gio đang hóng bản color fix lỗi xong up lên dùng, mình thích các tính năng color O.S hơn.

quá khôi hài thích bài này.
  3. quá khôi hài

quá khôi hài

Thì ai cũng mong có bản color O.S nhưng mà đợi mãi kô thấy. Chờ fix lỗi mà kô có hồi âm. Bạn chứ mình đang chuẩn bị làm đơn ly dị vs OPPO.

4. doremon1213

doremon1213

Mình thấy các Mod đã ghi nhận và phản hồi lỗi về NPT Color O.S rồi mà. Bản Color O.S do bên team color o.s phát triển nên các Mod bên Forum Color O.S nắm rõ nhất, bạn qua đó hỏi thử xem. Lần trước mình hỏi Mod Color O.S nghe nói là trong tháng này sẽ có đó, kiên nhận đợi đi bạn, xài bản rom thường cũng ok mà, mình thích nhất tính năng nghe nhạc trên Clover nhất.

5. quá khôi hài

quá khôi hài

Mình nghi ngờ OPPO bỏ ae mình rồi. Vì clover là sản phẩm đời củ mà cũng kô phải cao cấp. Giờ mình thấy OPPO đẻ ra 1loạt sản phẩm nên đội ngủ kỹ sư của họ tất nhiên là phải quan tâm đến nó. Nghèo âu cũng là cái tội. Hihi

6. doremon1213

doremon1213

Bạn đừng nói vậy ko đúng đâu, nếu họ ko quan tâm thì ko có chuyện phát triển Color O.S cho Clover đâu, vì Clover bán ra mặc định là rom thường mà.