Chia sẻ 1 tí về Diễn Đàn cụ thể là các mem

Thảo luận trong 'OPPO Trò chuyện'

Lượt xem: 686
  1. crstynguyen

crstynguyen

Bài mình đã trả lời và đăng trong phần trả lời của bạn 0976 ra đây cho BQT thấy dễ hơn. Cám ơn đã đọc bài.

cái gì cũng trong chừng mực là được, 1 bài viết đó, bạn thấy hay bạn like, bạn đánh giá rồi bạn nhất xét, bạn gộp chung nó lại là được, ai cũng kiếm điểm khó khăn chứ không dễ dàng. Nhưng nhận xét của bạn thì phải có lập trường và dăng 1 lần thôi. mình không đua top nhưng mình thấy các bạn máu quá. mình chỉ góp ý chân thành.

Tiện đây nói luôn, kể cả các bạn mà đưa ra ý nghĩ đăng bài nên có hạn chế hay cấm spam là các bạn đó đã đăng bài và spam rất nhiều, và đang sợ mất ngôi nên mới phản hồi như vậy, bài đăng nhiều lượng page view sẽ tăng, thứ hạng website cũng sẽ tăng, đó là điều tốt, nhưng trong nội bộ diễn đàn sẽ rất khó khăn để dánh giá bài hay, thành viên nào có cống hiến nhiều và xuất sắc nhất. Đua điểm ư? có hay k? Có 1 câu hỏi rất lớn " Sau khi kết thúc đợt tăng miễn phí 10 OPPO Finder bày còn mấy ai vào diễn đàn?" các bạn có dám chắc câu trả lời là sẽ hoạt động rầm rộ như bây giờ nếu không có 1 " phần quà tặng" béo bở như vậy nữa không?