Để biết OPPO F9 chụp Selfie như thế nào hãy cùng xem bộ ảnh của mình

Thảo luận trong 'OPPO F9'

Tags:
Lượt xem: 1,698
  1. meomeo123

meomeo123

OPPO F9 được trang bị camera trước 25 MP cùng với đó là khả năng tự động làm đẹp bằng A.I, tuy nhiên nếu như ngần ngại về chất lượng ảnh chụp bằng Camera trước của OPPO F9 như thế nào mời các bạn xem qua bộ ảnh này nhé !

Thông số camera trước OPPO F9
    Độ phân giải: 25 MP
    Khẩu độ: f/2.0
    Tính năng: AR Sticker , A.I Beauty , Selfie xóa phông , Chế độ chụp Siêu rực rỡ

Trong điều kiện ánh sáng đầy đủ, bạn sẽ có bức ảnh với chi tiết rõ ràng, kết hợp cùng với chức năng Beauty theo 6 cấp độ làm đẹp, tuy nhiên theo mình để an toàn và đảm bảo nét đẹp tự nhiên của mình thì mình nên dùng chế độ làm đẹp ở mức 2, hoặc nếu không biết rõ là mình nên làm đẹp ở mức độ nào thì để ở chế độ A.I để máy có thể tự học và phân tích theo khuôn mặt

Sau khi dùng A.I có phải bạn thấy mình trở nên đẹp tự nhiên lên không ? Và cũng đừng quên để đảm bảo bức ảnh Selfie của mình trông hút hơn thì nên Make UP vừa nhé !

Trông mình có thực sư xinh xắn không ;)

Để bức ảnh của mình trông thực sự sinh động và cute hơn tí,bạn thử để cho mình những chế độ để gắn AR Sticker, và trên OPPO F9 cũng có rất nhiều Sticker khá thú vị

Trông mình xinh chưa nè ;)

À mà đừng quên là chụp ảnh Selfie nhiều sẽ dễ hết pin lắm nếu cần thì làm cho mình một cái OPPO F9 để được tặng sạc nhanh dự phòng VOOC nhé! Bộ đôi này kết hợp với OPPO F9 sẽ giúp bạn thoải mái không lo bị thiếu năng lượng khi tác nghiệp Selfie
    còn thông tin thì bạn truy cập vào đây nhé: www.oppomobile.vn/oppo-f9

Untitled-1.

2. hangxom2

hangxom2 Thành viên bị cấm

Tên máy:
    hangxom2
    Theo mình lắp camera ở nơi có đội ngũ chuyên nghiệp, tư vấn hết tính năng của camera vì cùng 1 bộ camera nhưng có bên biết tận dụng hết tính năng của nó, bên thì không lắp cho có camera.

Cái cần zoom lên thì ko chọn loại zoom được để lắp, lắp ngược sáng thì phải lấy loại chống ngược sáng chứ ko lắp loại thường....

Có tính năng báo động xâm nhập, vượt ranh giới, di chuyển vật thể cố định.... rất nhiều tính năng nhưng lại không tư vấn cho khách hàng.

nói chung là phải chuyên nghiệp, đàng hoàng, không bôi vẽ vòi tiền, bảo hành sau bán hàng đảm bảo.

Ở hải phòng, chỗ Hoa Phượng Camera là có uy tín, dịch vụ tốt đấy

3. hangxom2

Tên máy:
    hangxom2
    Theo mình lắp camera ở nơi có đội ngũ chuyên nghiệp, tư vấn hết tính năng của camera vì cùng 1 bộ camera nhưng có bên biết tận dụng hết tính năng của nó, bên thì không lắp cho có camera.

Cái cần zoom lên thì ko chọn loại zoom được để lắp, lắp ngược sáng thì phải lấy loại chống ngược sáng chứ ko lắp loại thường....

Có tính năng báo động xâm nhập, vượt ranh giới, di chuyển vật thể cố định.... rất nhiều tính năng nhưng lại không tư vấn cho khách hàng.

nói chung là phải chuyên nghiệp, đàng hoàng, không bôi vẽ vòi tiền, bảo hành sau bán hàng đảm bảo.

4. hangxom2

Tên máy:
    hangxom2

5. Taitho

Taitho

Tên máy:
    Find X
    Sửa lần cuối: 14/1/19