Offline Giao lưu sản phẩm OPPO F1s và OPPO A37 | Cùng nhau đi bắt Pokemon

Thảo luận trong '[Ofans Club] Tp Hồ Chí Minh'

?

Các bạn có muốn cùng giao lưu với các bạn trong Ofans HCM không ?

1. Có, sẽ tham gia nếu có thời gian

2. Không

Bạn có thể lựa chọn nhiều phương án.
Results are only viewable after voting.
Lượt xem: 2,003
  1. Ollie I

Ollie I Administrator
    OPPO's Staff

Hôm qua chủ nhật (21/8/2016) các bạn Ofans Hồ Chí Minh đã có tổ chức một buổi offline giao lưu nhỏ về các sản phẩm mới ra mắt gần đây như OPPO F1s , OPPO A37 ( Neo 9). Cùng nhìn lại những hình ảnh mà các bạn Ofans Hồ Chí Minh giao lưu nhé ;)

Các bạn ở khu vực Hồ Chí Minh, nếu muốn giao lưu chia sẻ kinh nghiệm có thể tham gia nhóm Ofans HCM tại: https://www.facebook.com/groups/OfansHCM/

Anh / Em Ofans Hồ Chí Minh cùng nhau giao lưu sản phẩm OPPO F1s ; OPPO A37 ( Neo 9) trong buổi Offline, các bạn sẽ được tư vấn và hỗ trợ các kỹ thuật sử dụng máy

5.
    Quà tặng nho nhỏ của buổi Offlie hôm nay bao gồm: USB Ollie ; Ollie Bính Thân ( Bự chà bá ) ; và có cả vé xem chương trình X-Factor đêm chung kết thật quá đã, vừa được offline còn tối được đi xem chương trình

Pokemon.
    Sau phần giao lưu trải nghiệm và Selfie các kiểu thì 500 anh/em Ofans Hồ Chí Minh tiếp tục đến tới hành trình bắt Pokemon cùng điện thoại OPPO, tại đây sẽ được chia ra các đội để cùng thi đấu bắt Pokemon bằng điện thoại

3.
    Đang cặm cụi bắt Pokemon

4.
    Một bạn Ofans đã được trên tay thử "món quà" của chương trình

6.
    Selfie cùng anh chàng đẹp trai ahihi. Mọi người có biết người trong bức ảnh này là ai không ?​

3. 2. 4. 6.
    Kết thúc buổi Offline 500 anh/em Ofans HCM có điều gì muốn đóng góp xin chia sẻ ngay tại đây nhé ;). Hy vọng rằng với những buổi Offline nho nhỏ sẽ giúp 500 anh/em Ofans HCM có được những giây phút thư giãn, thoải mái sau những giờ học và công việc căng thẳng, nếu các bạn thấy những buổi offline này hay hãy theo dõi thường xuyên trên groups Ofans HCM nhé ;)

Các file đính kèm:

• 7.
      Kích thước:
      588.8 KB
      Lượt xem:
      0
    • 8.
      Kích thước:
      120.6 KB
      Lượt xem:
      0
  2. kdtrieuan

kdtrieuan

Thấy cũng đẹp trai bình thường

3. Ollie I

Ollie I Administrator
    OPPO's Staff

Chào bạn nếu bạn ở khu vực HCM bạn có thể vào groups Ofans HCM theo links này https://www.facebook.com/groups/OfansHCM/ để cập nhật thông tin về các buổi offline bạn nhé ;)