GIVE AWAY CHƯƠNG TRÌNH OPPO SỬA CHỮA NHANH 1 GIỜ

Thảo luận trong 'Tin tức tổng hợp'

Lượt xem: 1,492
  1. Ollie I

Ollie I Administrator
    OPPO's Staff

Thuận Tiện Hơn – Nhanh Chóng Hơn

Các trung tâm Chăm sóc khách hàng OPPO hiện đã ra mắt dịch vụ sửa chữa nhanh 1 giờ, cung cấp cho khách hàng dịch vụ sửa chữa nhanh và chất lượng cao. Chúng tôi có thể mang lại trải nghiệm thân thiện và thuận tiện cho khách hàng thông qua quy trình dịch vụ thông suốt và tối giản.

Để trải nghiệm dịch vụ sửa chữa nhanh 1 giờ của chúng tôi, bạn có thể kiểm tra tại trang web dịch vụ chính thức của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các trung tâm CSKH gần bạn nhất.
    (https://oppomobile.vn/support/customerservicecenter)

Các phần quà thú vị đang tìm những chủ nhân, đó có thể chính là bạn. Bạn chỉ cần để lại bình luận về trải nghiệm của bản thân hoặc lời góp ý thú vị tại bài viết này hoặc chia sẻ bài viết về trang cá nhân dưới dạng bài viết công khai và @ Fanpage OPPO.
    Chúc bạn có một trải nghiệm thú vị với dịch vụ sửa chữa 1 giờ.
    #1hourflashfix
    #OPPO
    #OPPOService
    #giveaway

2. Au thanh

Au thanh

Tên máy:
    Oppo f7
    Minh xai f7 ma sim mobi voi vina khong goi duoc song full ma goi bao khong co ket noi du lieu di dong
    --- Bài viết đã được sát nhập, 7/9/19 ---
    Viettel thi xai bt co ai bi giong minh khong

3. quanquan

quanquan

Tên máy:
    Oppo a3s
    mình dùng máy OPPO a3s bị lỗi không tìm được gps .bây giờ mang ra cửa hàng fptshop có chạy lại phần mềm được không .hay phải gửi đến trung tâm bảo hành vậy .

4. ServiceClub4

ServiceClub4 Moderator
    OPPO's Staff

Chào bạn
    1. Bạn mang máy đến trực tiếp TTCSKH OPPO để nhân viên kĩ thuật hỗ trợ nhanh chóng và ổn định nhất nhé.
    2. Bạn mang máy kèm Sổ bảo hành/ Hóa đơn mua hàng hoặc CMND ( nếu mất 2 loại giấy tờ trên ) đến TTCSKH OPPO để nhân viên kĩ thuật kiểm tra và hỗ trợ bạn nhé.
    > Địa chỉ TTCSKH OPPO: http://oppomobile.vn/support/customerservicecenter
    > Thời gian làm việc: 8h - 17h30 Thứ 2 đến Thứ 7 ( Trừ CN, ngày lễ).

5. Dương Gia

Dương Gia

Tên máy:
    Oppo f9
    Cho mình hỏi mình có 2 cây f9 & f7 .mình mới reset lại máy như mới.sài thì bình thường.mà nó cứ tự hiện quảng cáo và tự chạy vào trang wed. Fai tắt đi.khi khoá máy nó cũng tự hiện quảng cáo.mình đã thử tắt tất cả thông báo ứng dụng nhưng ko đc.va cả 2 máy đều bị y như vậy.có thể jup mình đc ko???

6. ServiceClub3

ServiceClub3 Nhân Viên CSKH
    OPPO's Staff

Chào bạn, quảng cáo hiện lên có gồm đường link trang web nào không? Bạn kiểm tra trình duyệt trên máy bạn đã tắt hết các tab của trình duyệt chưa => Bạn bấm tắt hết tất cả các tab + xóa dữ liệu duyệt web.
    => Trường hợp bạn đã thao tác như CSKH chia sẻ và vẫn bị, bạn dành chút thời gian đem máy đến TT CSKH OPPO để được nhân viên kỹ thuật hỗ trợ bạn kiểm tra máy nhé.
    - Xin phép gửi bạn link tra cứu địa chỉ TT CSKH OPPO trên toàn quốc: http://oppomobile.vn/support/customerservicecenter , trung tâm làm việc từ thứ 2 đến thứ 7, 08:00 - 17:30 , trừ chủ nhật và ngày lễ ạ .