Khác Help. Mất imei và baseband

Thảo luận trong '[Neo 7] Hỏi & Đáp'

Tags:
Lượt xem: 389
  1. Loading

Loading

Tên máy:
    Oppo A33w
    Các pro cứu em vs.
    E tập tành up rom cook trên con neo 7 a33w. Không biết điều cơ bản là trc khi up rom phải backup imei.:((. Nên bây h ko nhận sim. Lên google mà k có hd cho neo 7
    Up rom stock cũng k dc bị Error 7...
    Mọi ng giúp em vs ạ. Hu hu@@:15:

2. Loading

Loading

Tên máy:
    Oppo A33w
    Có ai k huhu :((

3. ServiceClub3

ServiceClub3 Nhân Viên CSKH
    OPPO's Staff

Chào bạn, trường hợp này bạn dành chút thời gian đem máy đến TT CSKH OPPO để được nhân viên kỹ thuật hỗ trợ bạn kiểm tra máy nhé. Xin phép gửi bạn link tra cứu địa chỉ TT CSKH OPPO trên toàn quốc: http://oppomobile.vn/support/customerservicecenter , trung tâm làm việc từ thứ 2 đến thứ 7, 08:00 - 17:30 , trừ chủ nhật và ngày lễ ạ .

4. Trần nhã

Trần nhã

Tên máy:
    Oppo neo 7
    OPPO neo 7 mới có bản cập nhật mới mà sao mình cập nhật thì hệ thống máy báo "máy bị can thiệp vào hệ thống root nên không cập nhật cách này được" Trong khi mày mình không có có root và đã kiểm tra vẫn không có root vậy làm cách nào để cập nhật bình thường được vậy

5. ServiceClub3

ServiceClub3 Nhân Viên CSKH
    OPPO's Staff

Chào bạn, rất tiếc là nhà sản xuất vẫn chưa cung cấp file zip nên Mod không có file để gửi cho bạn. Máy bạn dù hiện tại không root, nhưng nếu trước đó có root hoặc đã cài các công cụ để root thì hệ thống vẫn phát hiện được. Do CSKH hiện tại không trực tiếp cầm máy bạn để kiểm tra, theo như bạn mô tả, để tránh sự cố đáng tiếc phát sinh, bạn dành chút thời gian đem máy đến TT CSKH OPPO để được nhân viên kỹ thuật hỗ trợ bạn kiểm tra máy nhé. Xin phép gửi bạn link tra cứu địa chỉ TT CSKH OPPO trên toàn quốc: http://oppomobile.vn/support/customerservicecenter , trung tâm làm việc từ thứ 2 đến thứ 7, 08:00 - 17:30 , trừ chủ nhật và ngày lễ ạ .

: neo 7, rom, Rom cook, Help