Stock ROM [Help]Up rom bằng flashtool bị sọc màn hình

Thảo luận trong '[ F1s] Root | ROMs & Firmwares'

Lượt xem: 2,162
  1. long10119

long10119

Tên máy:
    oppo f1s
    Như tit, sau khi up rom bằng flashtool xong, con f1s của em khởi động lên thì bị sọc màn hình, ai biết giúp em với!!!

2. vienrubydo

vienrubydo

Do chạy ko đúng cách hay chạy flash bản tool bị lỗi gây nên, mang lên TTBH cho họ chạy lại phần mềm cho nhanh đi bác, ra ngoài chạy tùm lum vừa mất phí vừa mất thời gian ko xử lý được nữa.

3. thanhcong912

thanhcong912

Do tools chạy ko đúng và ko phải là tools của nsx nha bạn. Nên giải pháp là mang lên TTBH OPPO để được cài lại

4. ServiceClub3

ServiceClub3 Nhân Viên CSKH
    OPPO's Staff

Chào bạn, trường hợp này bạn dành chút thời gian đem máy đến TT CSKH OPPO để được nhân viên kỹ thuật hỗ trợ nhé. Tra cứu danh sách TT CSKH OPPO trên toàn quốc: http://oppomobile.vn/support/customerservicecenter

5. Vũ Đồng

Vũ Đồng

Tên máy:
    A59s
    Add có thể cho e xin link của flashtool này ko .. e cần gấp quá .. ver 1612.8 ấy

6. ServiceClub3

ServiceClub3 Nhân Viên CSKH
    OPPO's Staff

Chào bạn, như đã chia sẻ ở các bài viết mà bạn đã đăng, về bản rom tool ( chạy flashtool ) rất tiếc Mod không thể cung cấp cho bạn được vì đây là công cụ bảo mật của TT CSKH OPPO.

Trường hợp này bạn dành chút thời gian đem máy đến TT CSKH OPPO để được nhân viên kỹ thuật hỗ trợ nhé. Tra cứu danh sách TT CSKH OPPO trên toàn quốc: http://oppomobile.vn/support/customerservicecenter