Hướng dẫn tạo ảnh POSTER quảng cáo hoành tráng trên OPPO F7

Thảo luận trong 'Thủ thuật sử dụng OPPO F7'

Lượt xem: 2,431
  1. Ollie I

Ollie I Administrator
    OPPO's Staff

Tạo một Poster quảng cáo trên các cuốn tạp chí thời trang dường như là một chuyện quá khó khăn đối với người dùng Smartphone, vì phải trải qua rất nhiều công đoạn hậu kì, cũng như là chụp ảnh, sau đó tới công đoạn ghép ảnh.

Để trở nên dễ dàng hơn, OPPO F7 đã có trang bị tính năng ghép ảnh giúp bạn tạo ra những bức ảnh POSTER quảng cáo hoành tráng, ngay bây giờ mời các bạn khám phá ra cách làm này nhé !

Vào thư viện -> Bấm nút chọn -> Chọn từ 2 đến 5 tấm ảnh mà bạn muốn ghép -> Sau đó chọn Ghép hình tại đây bạn có nhiều sự lựa chọn như: Các Khung ảnh, hoặc mẫu các Poster ( Áp Phích ) -> Chọn cái mẫu khung hoặc Poster mà bạn yêu thích sau đó bấm Xong để thực hiện cho mình một tờ Poster cho riêng mình

Anh/em trên diễn đàn và cũng như là cộng đồng sử dụng điện thoại OPPO thân mến, nhằm mang đến cho anh/em một sân chơi với Camera điện thoại, hiện nay OPPO Việt Nam đang có cuộc thi ĐÁNH THỨC VẺ ĐẸP RIÊNG, với mong muốn nhận được những câu chuyện và vẻ đẹp riêng qua những bức ảnh chụp bằng Camera trên Smartphone, thông tin chi tiết về chương trình xem tại: https://danhthucvedeprieng.vn/

Untitled-1.

Sửa lần cuối: 4/6/18
: Poster, OPPO, OPPO F7