Khám phá những ưu đãi hấp dẫn khi mua OPPO F9 phiên bản đặc biệt XANH PHỈ THUÝ

Thảo luận trong 'OPPO F9'

Lượt xem: 984
  1. Ollie I

Ollie I Administrator
    OPPO's Staff

Mùa giáng sinh đang đến rất gần và OPPO cũng cho ra mắt phiên bản OPPO F9 Xanh Phỉ Thuý giúp cho bạn có thêm nhiều sự lựa chọn trong dịp mua sắm cuối năm, đừng quên trong thời gian này từ 21.12 đến 27.12 khi đặt mua OPPO F9 phiên bản đặc biệt Xanh Phỉ Thuý bạn sẽ được những quà tặng, vậy quà tặng này có gì hấp dẫn hãy cùng mình khám phá ngay nhé ;)
    • Sạc nhanh dự phòng tràn đầy năng lượng
    Luôn sẵn sàng là người bạn đồng hành và là người bạn cứu cánh giúp bạn vượt qua những lúc điện thoại hết pin, sạc nhanh dự phòng có thể giúp bạn sạc nhanh chiếc điện thoại OPPO F9 một cách nhanh nhất, đảm bảo cho bạn sự an toàn tiện lợi cũng như là xài thả ga không lo hết pin

Thông tin chi tiết về sản phẩm xem tại: TRÊN TAY SẠC NHANH DỰ PHÒNG VOOC
    • Chỉ cần trả trước 20% - 30% giá trị sản phẩm là mang OPPO F9 về dùng
    Với lợi thế là mua trả góp 0% cho OPPO F9 phiên bản đặc biệt Xanh Phỉ Thuý bạn chỉ cần trả trước 20% - 30% giá trị của sản phẩm là có thể sở hữu ngay cho mình chiếc OPPO F9 phiên bản đặc biệt Xanh Phỉ Thuý. Tuy nhiên sẽ tuỳ từng điểm bán hàng mà mức trả trước để sở hữu sẽ khác nhau, đây sẽ là giải pháp cứu cánh nếu bạn thực sự rất thích và muốn có ngay cho mình chiếc OPPO F9 phiên bản đặc biệt XANH PHỈ THUÝ

Thông tin chi tiết về sản phẩm xem tại: www.oppomobile.vn/oppo-f9/xanh-phi-thuy
    • Bảo hiểm rơi vỡ màn hình
    Qua đó bạn hoàn toàn yên tâm có thể sử dụng điện thoại của mình một cách an tâm nhất thông qua chương trình bảo hiểm rơi vỡ màn hình (trong 3 tháng ), điều này cũng khẳng định về chế độ hậu mãi cho sản phẩm OPPO F9 phiên bản đặc biệt Xanh Phỉ Thuý

Còn chần chờ gì nữa, sao bạn không tự thưởng cho mình chiếc OPPO F9 trong dịp Giáng Sinh này, chi tiết và đặt hàng ngay tại: www.oppomobile.vn/OPPO-f9/xanh-phi-thuy

_DSC2421 (1) copy.