[Khảo sát] Cảm nghĩ của bạn về Diễn đàn OPPO Việt Nam?

Thảo luận trong 'OPPO Trò chuyện'

Lượt xem: 12,115
  1. Ollie I

Ollie I Administrator
    OPPO's Staff

Để giúp cho Diễn đàn OPPO Việt Nam có thể phục vụ thành viên được tốt hơn. Mời các bạn cùng tham gia chia sẻ những cảm nghĩ và góp ý của mình về Diễn đàn OPPO. Ollie cùng với các MOD phụ trách Diễn đàn sẽ ghi nhận các góp ý của các bạn và cố gắng nhiều hơn để giúp diễn đàn ngày càng gần với thành viên hơn.

Mong các bạn hãy chia sẻ ý kiến của mình nhé! Ollie xin chân thành cảm ơn!

Khoaktvn, Hoathuytinh, mrkutun19932 others thích bài này.
  2. Tai Tran

Tai Tran

Tên máy:
    Oppo Find Way S
    mình thì mình rất thích diễn đàn của OPPO Viet nam đây là nơi mà tất cả chúng ta co thể giao lưu học hỏi nhau để có được sản phẩm tốt hơn. Diễn đàn OPPO không chỉ có kĩ thuật viên nhiệt tình mà họ còn là những người bạn tư vấn cho chúng ta chọn lựa được sản phẩm tốt giúp ta mọi việc về những vấn đề về điện thoại 24/24 đó là điều tôi thích nhất về diễn đàn OPPO. Kể từ khi biết đến diễn đàn này tôi đã càng ngày càng vào nhiều hơn để học hõi kinh nghiệm và tán gẫu hơn là cái facebook vô bổ tốn thời gian. Mình chỉ có đôi lời góp ý đến OPPO rằng hãy cho ra đời các sản phẩm tốt hơn và hệ điều hành color OS sẽ ngày càng phổ biến ở các điện thoại tầm trung và cả giá rẻ. Chúc diễn đàn ngày càng lớn mạnh.

3. KienLam

KienLam

Tên máy:
    oppo find 7a
    Từ khi biết diễn đàn này mình biểt được nhiều thứ,học hỏi nhiều kinh nghiệm,và được các bạn & Mod giúp đỡ rất nhiệt tình,mình cám ơn tất cả.Diễn đàn là 1 sân chơi thật sự bổ ích,học hỏi và chia sẻ được nhiều kinh nghiệm! Wonderful!!!!!!

Ollie I thích bài này.
  4. tuan1982

tuan1982 Developer Team

Tên máy:
    Nokia N1110i
  5. phantom00123

phantom00123

Tên máy:
    oppo find 5 oppo find 7a oppo r7 lite
    Theo mình bên này so vs bên diển đàn bren kia bên này luôn lắng nghe ý kiến của mọi ng luôn giúp đở khi mọi ng cần jup đở . Biết lắng nghe tâm tư và nguyện vọng của mọi ng , biết và hiểu rỏ vấn đề color os cần những j và biết cách jup mọi ng khắc phục lổi , giải quyết vấn đề nhanh nhất . Tích cực nhất là ad @Ollie I thứ 2 là @Service Club và chú @chuotbu222 ad @Ollie I luôn luôn đồng hành vs mọi ng trong diển đàn và chú @chuotbu222 rất hiểu biết về androi củng như smat phone .

Ollie Ichuotbu222 thích bài này.
  6. chuotbu222

chuotbu222

Tên máy:
    F3 Lite
    Có nơi để giao lưu học hỏi và có sự tương tác cao giữa các thành viên cũng như ban quản trị, có lẽ đó là mục đích mà các diễn đàn luôn mong đạt đc. Chúc diễn đàn mình sẽ ngày càng phát huy những mặt tốt nhé. 1 câu đánh giá thôi à quá đủ: RẤT TỐT!

Hoathuytinh, KienLamOllie I thích bài này.
  7. Mr Jerry

Mr Jerry

Tên máy:
    Find 7A
    4rum mình được cái ad, mod và các thành viên rất nhiệt tình.
    Tuy 4rum còn vắng vẻ nên mong có thêm nhiều bài viết bổ ích, chia sẻ kinh nghiệm, giải trí, ứng dụng ... cho anh chị em; lôi kéo thêm nhiều người yêu thích đt hoặc os của hãng.

CáoOllie I thích bài này.
  8. Nam Nguyen

Nam Nguyen Developer Team

Là nơi để ae yêu công nghệ có thể học hỏi và giao lưu và chém gió với nhau :Smilie (46):

9. U05819594

U05819594

Minh cung thích dien dan OPPO như 1 điều tất cả ae trong này ko thích OPPO làm việc kiểu bắt ae đợi chờ chờ mỏi cả mắt mà ko thấy ra
    Color OS cho OPPO Find Clover (R815) đã hơn 2 tháng rui mà bên OPPO ko đưa rã PB coloros cho ae trả nghiệm mong mod và các đơn vị trên xem lại các mod trong OPPO làm rất tốt chỉ có việc hứa đưa ra pb
    Color OS cho OPPO Find Clover (R815) mà ko thấy ...:Smilie (1)::Smilie (1)::Smilie (1)::Smilie (1)::Smilie (1)::Smilie (1)::Smilie (1):
    :Smilie (1)::Smilie (1)::Smilie (1)::Smilie (1)::Smilie (1)::Smilie (1)::Smilie (1):

tuan1982 thích bài này.
  10. Ollie I

Ollie I Administrator
    OPPO's Staff

Cảm ơn góp ý của bạn nhưng hiện tại Diễn đàn OPPO VN ko trực tiếp nhận phản hồi về ColorOS nữa. Các góp ý về ColorOS mời bạn phản hồi lại bên Diễn đàn ColorOS VN nhé.