[Khảo sát] Cảm nghĩ của bạn về Diễn đàn OPPO Việt Nam?

Thảo luận trong 'OPPO Trò chuyện'

Lượt xem: 12,172
  1. Trần Việt Lâm

Trần Việt Lâm

Tên máy:
    oppo find 5 mini
    diễn đàn bình thường. cũng như bao diễn đàn khác thôi. người nào vào diễn đàn nào thì khen cái diễn đàn ấy. Chả thấy ai chê cả. Một câu hỏi hết sức ngớ ngẩn. Hảy đưa ra một câu hỏi khác đi. VD như : cảm nghỉ của bạn về thương hiệu OPPO hoạc là cảm nghỉ của bạn về điện thoại OPPO ... ??? thằng nào mà chả biết vào diễn đàn để chia sẻ kinh nghiệm để học hỏi. để giao lưu. ( đó đã là bản chất của diễn đàn ) Hảy thể hiện bản chất và bản lĩnh của mình đừng a dua thấy người khác khen mình cũng khen, thấy họ chê mình cũng hôi của. Riêng cá nhân tôi thì diễn đàn OPPO cũng như bao diễn đàn khác thôi . thang đo 10 điểm thì chỉ nàm ở 6 điểm không có gì bứt phá . không có gì nổi trội.

2. quang2310

quang2310

Tên máy:
    F1w
    Ủa mod ơi, sao mấy bài viết trong "chia sẻ cảm nghĩ" của mình mất hết dzậy.

3. Ollie I

Ollie I Administrator
    OPPO's Staff

Các bài viết đó ko thuộc nội dung tại topic này nha bạn. Vui lòng đăng đúng box

4. quang2310

quang2310

Tên máy:
    F1w
    Chaj`, sao lúc tr' mod ko nói sớm

5. Ollie I

Ollie I Administrator
    OPPO's Staff

Mình có nói mà. Tại bạn ko để ý đó thôi :)

6. Mr Jerry

Mr Jerry

Tên máy:
    Find 7A
    Mình đồng ý là 4rum OPPO này còn thiếu xót nhiều, nằm ở thang điểm 6 cũng ko sai. Nhưng diễn đàn mới mà, phải có thời gian, và thêm những thành viên biết góp sức xây dựng diễn đàn mới mau dần lên điểm dc :D.

Service ClubOllie I thích bài này.
  7. hoangson1

hoangson1

Tên máy:
    oppo find clover
    diễn đàn OPPO vn là nơi mọi người có thể chia sẽ kinh nghiệm cũng như thắc mắc về các dòng máy do OPPO sản xuất và cung cách làm việc của ban quản lý diễn đàn rất tốt nắm bắt đúng những yêu cầu của mọi người và đưa ra cách giải quyết nhanh gọn nhất theo mình thấy thì các bạn đang làm việc rất tốt nhưng đừng vì những lời khen mà cảm thấy như vậy là được các bạn hãy lấy những lời khen chê từ mọi người để làm động lực cố gắng hơn nữa để diễn đàn oppovn trở thành 1 trong những diễn đàn về smartphone lớn mạnh nhất . chúng ta cùng cố gắng xây dựng diễn đàn thành nơi giao lưu chia sẻ kinh nghiệm và là nơi vui chơi cho tất cả mọi người

Ollie I thích bài này.
  8. quang2310

quang2310

Tên máy:
    F1w
    Mình cũng hy vọng là thế, tuy là members chưa lâu, nhưng lúc vào diễn đàn rồi mình thấy cũng rất hay và bổ ích, những chia sẻ kinh nghiệm của các bạn về các phần mềm như: game, sofwares, wallpapers... đều rất thú vị, mong rằng diễn đàn sẽ ngày càng phát triển thêm nữa, nhiều member tích cực hơn nữa để làm cho oppomobile ngày càng đc nhiều người biết đến. Và trên hết đó là sự "tin cậy, chất lượng và bổ ích".

Ollie IService Club thích bài này.
  9. Trần Bình

Trần Bình

Tên máy:
    oppo r819
    Chán là k có phan mem down load video

10. quang2310

quang2310

Tên máy:
    F1w