[Khảo sát] Cảm nghĩ của bạn về Diễn đàn OPPO Việt Nam?

Thảo luận trong 'OPPO Trò chuyện'

Lượt xem: 12,122
  1. Tai Tran

Tai Tran

Tên máy:
    Oppo Find Way S
    Hehe chào bạn mình cũng xài U707 đây có gì hay bạn chia sẽ cho.mình học hỏi với nhé. Vì thành viên xài way s trên dien dan còn ít :D

Cáo thích bài này.
  2. ái hảo

ái hảo

Các bạn thấy dùng OPPO như thế nào ạ, cho mình ý kiến nhận xét với. Mình đang dùng con R1, nhận xét về con này khi các bạn dùng nữa nhé.

Sửa lần cuối: 17/5/14
  3. ái hảo

ái hảo

thế OPPO là hàng xịn nhỉ, tốt hơn khối người tự hào là dùng hãng có tiếng mở mà chất lượng thua hàng TQ. Ai cũng mở ra xem hãng có tiếng mấy bạn có phải Made in China không thì đã nói. Chừ đâu không từ TQ ra.

4. Trần Việt Lâm

Trần Việt Lâm

Tên máy:
    oppo find 5 mini
    Chả có vụ gì cả. Đây là khẩu hiệu mà mhà nước ta vẫn tuyên truyền đó mà. Còn ý thức và hiểu biết thì phụ thuộc nhiều yếu tố lắm

5. Ollie I

Ollie I Administrator
    OPPO's Staff

Các bạn vui lòng ko bàn luận về nguồn gốc máy của các hãng trong chủ đề này nhé. Đây là chủ đề khảo sát nên thông tin phản hồi đúng chủ đề là rất quan trọng

Gửi từ cục gạch 5.5" của tui ^^

Mr Jerry thích bài này.
  6. nammuoi

nammuoi

Tên máy:
    find muse & Siemen SL45
    Từ lúc mua máy về mình đã lên google để tìm hiểu về dòng sản phẩm này rồi nhưng minh không nghĩ là OPPO có diễn đàn như này. Trong cái rủi lại có cái may. Khi máy của mình bị lỗi mình lại seach lại google lần nữa để tim hiểu về những lỗi mà mình bị. Nhưng thật may mắn là mình thấy diễn đàn, và mình đã đăng ký làm thành viên. Vì mình biết thì chỉ có đăng ký lam tv thì mình mới hỏi và dc giúp đỡ những vđ lỗi mà máy của mình bị. Và cũng từ diễn đàn này, mà mình là 1người không biết tý gì android đến giờ mình cũng có thêm chút kiến thức về HĐH android qua sự Hướng dẫn nhiệt tình của mọi người trong diễn đàn mà mình bắt đầu thấy hứng thú với dòng đt này và dần yêu thích chúng hơn. Nói tóm lại là chúc diễn đàn ngày càng phát triển va thương hiệu OPPO sẽ nhanh chóng được thị trường VN đón nhận không thua kém các thương hiệu có tiếng khác.
    CHÀO THÂN ÁI VÀ QUYẾT THẮNG...!!!

7. mrtransumo

mrtransumo

8. haomobile

haomobile

Tên máy:
    oppo find 7
    Bài của bạn phải được duyệt trước khi đăng. Nếu k phù hợp hoặc k theo quy định của diễn đàn sẽ bị xóa bạn nhé.

9. mrtransumo

mrtransumo

Oh. Mình hiểu rồi :D

10. Cleonardo

Cleonardo Quản lý CLB Ofans

Tên máy:
    FIND7a Transformers 4 edited
    Dzui bà cố :D