Ứng dụng Ko cài được ứng dụng photowonder?

Thảo luận trong '[Neo] Hỏi và Đáp'

Lượt xem: 8,775
  1. minhyeunhaudi

minhyeunhaudi

Ah bản này phiên bản rom quốc tế, ko phải bản của VN. Hôm trước có Mod nói bản này chỉ mang tính chất tham khảo ah, vẫn chưa hoàn thiện. Tốt nhất bạn nên dùng bản V1.0.1i ( Link )phiên bản chính thức do VN công bố xài ổn định và ít lỗi hơn.

2. nhocQuy

nhocQuy

Tên máy:
    miror r819
    Hôm bưa mình up lại rom chính thức việt nam.nhưng cũng bị hiện tượng như thế.rồi mình up lại rom quốc tế củng bị lun.rồi mình lại up thử rom gốc thì không có hiên tượng tự động reset lại máy khi sử dụng photowonder.hiện tại mình dùng phiên bản quốc tế ích lổi hơn phiên bản việt nam bạn ah.ở phiên bản quốc tế thì có 2 nhược điểm là hiên tương xung đột ỏ phần mêm photowonder và thứ 2 là chụp hình không nét như rom gốc.mong Mob xem lại

3. linhfidn5

linhfidn5

Mình đang dùng fidn 5 mini. Mà tải talking tom về đc ngày nó lại bị ntnày là sao Screenshot_2014-08-21-19-33-13.

4. linhfidn5

linhfidn5

Cho mình hỏi luôn mình dùng fidn 5 mini thì muốn tải ứng dụng về thẳg thẻ nhớ thao tác ntn

5. Minh Thanh

Minh Thanh

Tên máy:
    R819
    Bạn vào cài đặt - dung lượng - vi trí cài đặt mặc định - chọn thẻ sd, nếu ko có chữ thẻ sd thì chọn điện thoại. chọn cái này thì khi download về máy sẽ lưu vào thẻ nhớ nhé

6. doremon1213

doremon1213

Cái này là lỗi do app đó ? Bạn down thử app khác tương tự về dùng. Mình đang xài con S3 cũng bị như vậy nè.
    Muốn down ứng dụng về thẳng thẻ nhớ thì vào cài đặt/ chung/dung lượng/vị trí mặc định : chọn Lưu trữ trên thẻ nhớ. Lưu ý : Có 1 số app nó bắt buộc cài trên bộ nhớ hệ thống khi đó sẽ ko di chuyển qua thẻ nhớ được nha.

7. tandat214261

tandat214261

Thiết bị của bạn không tương ứng với phiên bản này...mình cũng bị giống v

8. hehe9xcool

hehe9xcool

Bạn xài máy nào? Google kiếm apk mà cài xem được ko