Làm thế nào để update theme store???

Thảo luận trong 'OPPO F11 | F11 Pro'

Tags:
Lượt xem: 269
  1. Hiếu.1

Hiếu.1

Tên máy:
    Oppo F11
    Làm thế nào để update theme store ở F11 ạ? Em thấy nhiều con máy OPPO khác đã được cập nhập và có nhiều theme mới rất đẹp. Em cảm ơn.

Bài viết liên quan
    Đọc thẻ nhớ SD
    Đọc thẻ nhớ SD bởi Lê Tâm, 19/9/19, 7:44 PM
  2. ServiceClub4

ServiceClub4 Moderator
    OPPO's Staff

Chào bạn
    Bạn vào Theme Store - Tôi - Biểu tượng lục giác bên phải trên cùng màn hình - Số phiên bản: chạm Kiểm tra cập nhật

3. Hiếu.1

Hiếu.1

Tên máy:
    Oppo F11
    Em đã kiểm tra theo nhưng vẫn không có bản cập nhập. Screenshot_2019-08-01-21-21-04-53.

4. ServiceClub4

ServiceClub4 Moderator
    OPPO's Staff

Phiên bản mới nhất hiện tại của Theme Store trên OPPO F11 là 5.0.1_8175814_190325.
    Bạn kiểm tra lại trên máy bạn nhé

5. Tranthithanhnhan

Tranthithanhnhan

Tên máy:
    OPPO a3s
    Em cũng nâng cấp them store này rồi nhưng làm sao để quay lại giao diện cũ của điện thoại ạ

6. ServiceClub4

ServiceClub4 Moderator
    OPPO's Staff

Chào bạn, ý bạn là giao diện theme mà bạn đang sử dụng trên máy, bạn muốn về theme mặc định hay muốn quay về phiên bản theme store cũ?
    - Theme store nếu cập nhật riêng thì bạn có thể vào Cài đặt > Cài đặt bổ sung > Quản lý ứng dụng > Tất cả: tìm Theme Store hoặc Cửa hàng chủ đề: bấm Gỡ cài đặt cập nhật.
    - Trường hợp phiên bản cập nhật mới cùng với bản cập nhật OTA sẽ không thể quay về phiên bản trước đó được bạn nhé

7. namhai2206

namhai2206

Tên máy:
    R7 lite
    Mình cũng gặp trường hợp như bạn hôm nay, mới mua máy nên ngồi mò đến phần " Cửa hàng chủ đề " thì lỡ tay ấn vào gỡ cài đặt cập nhật rồi mình để ý phiên bản là 5.
    Khi vào lại cửa hàng thì thấy khác hoàn khi nãy, mình liền chọn cập nhật lại phiên bản mà nó báo là phiên bản 5. là bản cập nhật mới nhật
    Do mình biết phiên bản cập nhật nó tùy theo vùng mình đang ở, China 1 khác Việt Nam mình 1 khác
    Sau một hồi mò mẫm lại mình tìm được phiên bản mới nhất là phiên bản 6.4
    Mình cài đặt lại và đã thành công

Link dowload : https://drive.google.com/file/d/10tbdT7tdCp2jHQs6y-kStPh64omwPU7w/view?usp=drivesdk

Bản tải về và cài đặt như 1 ứng dụng apk bình thường và trải nghiệm, chúc bạn may mắn
    Nếu có gì không hiểu có thể pm fb của mình
    https://m.facebook.com/phongcuong.NH

: f11 series