Lời tâm sự và cảm ơn chân thành

Thảo luận trong 'Phản hồi Dịch vụ'

Lượt xem: 5,659
  1. ducthuanhd

ducthuanhd

7:00 ngay7/10/2014 tại doanh nghiệp sản xuất cửa quảng đông phật sơn nam hải li shui . Trời bắt đầu mờ mờ tối ,một ngày làm việc kết thúc .Thời tiết hôm nay thấy lành lạnh cái giá lạnh của một buổi tối mùa thu, mình lại ngồi ôm chiếc điện thoại OPPO find7, sau khi để mất chiếc dt find 7a hơn hai tháng trời nhịn ăn nhịn tiêu , mình mới có điều kiện để mua một chiếc điện thoại mới .Sở dĩ lần này mình vẫn quyết định mua điện thoại của hãng OPPO bởi vì một số lí do cũng rất đơn
    giản .mình thích sự mượt mà cảm ứng của OPPO ,màn hình sắc nét camera chụp nét. Nhưng lí do chính thì không phải vậy . lí do mà mình thấy là đặc biệt vẫn là nhà quản lí của OPPO đã hiểu được tâm lí người dùng biết chú trọng vào khâu chăm sóc khách hàng . mình mến OPPO ,OPPO rất thân thiện . Dù mình mua máy ở cửa hàng này nhưng ra cửa hàng khác vẫn được hỗ trợ rất tận tình và chu đáo . không chỉ có vậy lí do ma thực sự mình yêu mến OPPO và đưa bạn bè mình đến với OPPO .nói ra thì có lẽ chẳng ai tin ca liền một lúc mình dẫn bạn bè của mình ra cửa hàng mua 7chiếc điện thoại OPPO trong đó có 5 chiếc find7 1chiếc r8007 va 1chiếc find7a . bạn bè của mình cung như mình vậy khi nghe mình kể về sự thân thiện và chu đáo của OPPO : lúc trước mình có mua một chiếc dt find7a rồi và bị một số lỗi nhưng vẫn được sự giúp đỡ tận tình của nhân viên chăm sóc khách hàng mặc dù mình không mua máy tại việt nam .Nếu ai đã từng đọc lá thư cảm ơn của mình dành cho OPPO nói chung và nvcskh tên Giang thì sẽ hiểu và tin vào OPPO và sẵn sàng bỏ ra một số tiền lớn để mua dt OPPO thay vì các hãng dt khác . có thể đt OPPO không thể so sánh được với các hãng dt khác về chất lượng nhưng với sự tận tình chu đáo cua OPPO thi người tiêu dùng sẵn sàng mua . không chỉ dừng lại ở sự nhiệt tình hỗ trợ chăm sóc khách hàng OPPO còn thành lập ra diễn đàn nơi dành cho thành viên trao đổi gúp đỡ hỗ trợ lẫn nhau và có nv trực thường xuyên .Đây cũng là lí do lần này mình viết lời tâm sự cảm ơn chân thành tới toàn thể công ty OPPO nói chung nhân viên cskh và diễn đàn OPPO nói riêng : đặc biệt là người bạn nvcskh tên Giang .chúc mọi người luôn thành công trong công việc chúc cho diễn đàn ngày càng phát triển .chúc cho OPPO chiếm được vị thế trên trường thế giới .đừng đánh mất đi sự nhiệt tình chăm sóc khách hàng .đừng làm mất đi sự kì vọng của khách hàng. " Hãy cùng tôi yêu OPPO nào"

Song.hp80, lazyturtle, Service Club2 others thích bài này.
  2. tuan1982

tuan1982 Developer Team

Tên máy:
    Nokia N1110i
    Chị mod @Service Club tên giang đó cũng nhiệt tình lắm. Anh mod @Service Club 2 cũng không vừa. OPPO nên thưởng thêm ít vật chất để có thêm động lực và sức khỏe để phục vụ cộng đồng ngày 1 tăng.

Được sửa lần cuối bởi Quản trị viên: 8/10/14
    Ollie IService Club thích bài này.
  3. Service Club 2

Service Club 2 Nhân Viên CSKH
    OPPO's Staff

Tên máy:
    Oppo Find, N, R...
    Lời đầu tiên Mod thay mặt TT CSKH OPPO và Mod @Service Club cảm ơn bạn đã tin yêu và đồng hành cùng OPPO. Nhiệt tình cao hơn nhiệt độ và đó là chân lý sống và làm việc của đội ngũ Service Club Forum. Nếu có bất cứ vấn đề gì bạn hãy liện hệ với đội ngũ Service Club nhé! Cảm ơn bạn! :Smilie (46):

phantom00123 thích bài này.
  4. Service Club 2

Service Club 2 Nhân Viên CSKH
    OPPO's Staff

Tên máy:
    Oppo Find, N, R...
    Cảm ơn những lời động viên của anh Tuân nhé! Service Club sẽ làm việc chăm chỉ hơn nữa để ko phụ lòng tin yêu của khách hàng ^^

tuan1982 thích bài này.
  5. Service Club

Service Club Nhân Viên CSKH
    OPPO's Staff

Hihi đọc những lời động viên chia sẽ chân tình của Anh @U06391798 , Anh @tuan1982 , Service Club cảm thấy rất vui. Một lần nữa xin cám ơn các anh đã luôn ủng hộ và tin tường OPPO cũng như điễn đàn & dịch vụ CSKH nói riêng. @Service Club & @Service Club 2 sẽ làm việc chăm chỉ hơn nữa để ko phụ lòng tin yêu của mọi người nhé :23:

phantom00123tuan1982 thích bài này.
  6. lazyturtle

lazyturtle Quản lý CLB Ofans

Tên máy:
    OPPO JOY
    Còn là học sinh .ăn bám nhà nên cũng ráng dành tiền lì xì 5 năm để mua e joy lúc đầu thì thấy zen 4 thấy hối hận nhưng sau đó nhận ra mình đã đi đúng :) cầm joy lên trường tống game bọn zen ngán liền :))

Service Club thích bài này.
  7. lazyturtle

Tên máy:
    OPPO JOY
    À mà @service clup 1 và 2 làm tầng mấy vậy .ko bik m.n có để ý ko e vô tầng 5 ngắm 2 lần. Vô nhìn làm việc nghiêm túc nên chỉ đứng.nhìn nhận hàng thôi .đúng ko a @Ollie I

8. phantom00123

phantom00123

Tên máy:
    oppo find 5 oppo find 7a oppo r7 lite
    5năm mà tiền mừng tuổi vẫn còn hả:Smilie (32):

9. lazyturtle

Tên máy:
    OPPO JOY
    Có tiền là lật đật giấu liền ko mẹ lấy
    .giấu mà quên hồi nào ko hay .fap xong mò kiếm khăn giấy thì tìm thấy nó :3

Gửi từ con Ollie của tôi :))