Mod / Vọc vạch Mod Camera, Thanh trạng thái, Thanh sitting, Theme và Icon cho Rom 2.0.8i

Thảo luận trong '[Find 7/7a] Root | ROMs & Firmwares'

Lượt xem: 6,077
  1. duclambp

duclambp

chư
    ức năng bảo vệ mắt ở rom 2.0.8 nó đâu hiển thị trên starbar. bạn vô cài đặt hiển thị nha nó nắm trong đó

2. darklo

darklo

Tên máy:
    Oppo Find 7a
    Sau khi Flash xong làm sao biết mình đang sử dụng bản cam của 2.1.2 hay 2.0.8 vậy bác :D khó phân biệt quá

3. darklo

darklo

Tên máy:
    Oppo Find 7a
    Cái camera của color OS 2.1.2 khi flash cho 2.0.8 thì phân vùng lại là hư camera liền,bị FC,phân vùng mặc định thì được chứ gộp lại là die

4. duclambp

duclambp

Bạn vào ứng dụng xóa cache đi là hết à. Máy mình trên phân vùng nào cũng chạy ok

5. HungKiet

HungKiet

Tên máy:
    oppo find 7a
    em mới mua find 7a nên không rành lắm, anh cho em hỏi là bản color os 2.0.8i xài ổn định không, bên cạnh đó camera bản này chụp đẹp không vậy? Em thấy trong chủ đề này anh mod bản Cam từ bản 2.1.2 qua, vậy là bản Cam 2.1.2 chụp tốt hơn phải không? Bên cạnh đó em thấy có nhiều người nhận xét Cam 2.0.8 chụp đẹp, cũng có người nói 2.1.2 đẹp, vậy theo anh đã xài qua nhiều bản Color os, ý kiến của anh như thế nào. Em xài đt chụp ảnh nhiều nên rất quan tâm đến vấn đề này, có gì a tư vấn hộ em

6. duclambp

duclambp

Bản 2.0.8i thì xài ỗn định nhất hiện tại và là bản rom được nhiều người dùng nhất
    Cam bản 2.0.8 thì không bằng các bản trước hoặc cao hơn

7. nguyrn

nguyrn

bạn ơn link die rồi bạn có thể up lại link khác được không, mình đang cần flash cam 2.0.0

8. heosut

heosut

link die r bạn ơi