Mod oi cho e xin bản rom oppof5

Thảo luận trong 'OPPO F5'

Lượt xem: 357
  1. Khanhpkds

Khanhpkds

Tên máy:
    Oppo f5
    Em up rom khac vào thì bị mất imel máy nên k bh đc. Hiện tại máy e trống imel và ko thể bắt dc sóng. Lỗi băng tần. Xin ad giúp em với ạ

Screenshot_2018-09-18-07-41-49-84.

2. ServiceClub3

ServiceClub3 Nhân Viên CSKH
    OPPO's Staff

Chào bạn, trường hợp máy bị mất imei do bạn tự up bản rom không chính thức, mong bạn dành chút thời gian đem máy đến TT CSKH OPPO để được nhân viên kỹ thuật hỗ trợ bạn kiểm tra máy và đưa ra hướng xử lý nhé.

Xin phép gửi bạn link tra cứu địa chỉ TT CSKH OPPO trên toàn quốc: http://oppomobile.vn/support/customerservicecenter , trung tâm làm việc từ thứ 2 đến thứ 7, 08:00 - 17:30 , trừ chủ nhật và ngày lễ ạ .

3. Thế Thắng

Thế Thắng

Tên máy:
    Oppo f5
    Em góp ý bên OPPO tí v/v font chữ mặc định ạ
    Mong các bản cập nhập sao OPPO cải tiến thay đổi font chữ mặc định vào phần cài đặt của các dòng máy f3 f5 f7 để thoả mãn người dùng cũng như tao sự đa dạng của theme font chữ

4. Thế Thắng

Thế Thắng

Tên máy:
    Oppo f5
    Xin cảm ơn

5. ServiceClub3

ServiceClub3 Nhân Viên CSKH
    OPPO's Staff

Chào bạn, cám ơn bạn đã góp ý dành cho OPPO. Xin chia sẻ với bạn việc nhà phát triển thiết lập font chữ và theme mặc định nhằm đảm bảo font hiển thị chuẩn cho các nội dung, tránh tình trạng lỗi font và hao pin. Ý kiến của bạn Mod xin phép được ghi nhận lại để chuyển cho bộ phận phát triển phần mềm xem xét thêm.