mod oi cho hoi voi

Thảo luận trong '[Way S] Root | ROMs & Firmwares'

Lượt xem: 947
  1. Andychien

Andychien

Tên máy:
    OPPO Find Way S
    Sao minh up Rom ColorOS 2.0i rui muk ket noi voi wifi muk sao k vao dc mang nhi.

2. Service Club 2

Service Club 2 Nhân Viên CSKH
    OPPO's Staff

Tên máy:
    Oppo Find, N, R...
    Chào bạn. TH này bạn kiểm tra lại mạng wifi bạn kết nối có khả dụng ko, nếu wifi ở nhà bạn thử reset lại modem thử xem nhé!

3. Andychien

Andychien

Tên máy:
    OPPO Find Way S
    Mang kha dung ma moi nguoi vao duocma moi minh khong vao duoc thui

4. tantainguyen

tantainguyen

Tên máy:
    OPPO FIND 7A X9006
    Chắc do ăn ở :v nói chơi thôi chắc giới hạn ip truy cập rồi.

5. quangthailc

quangthailc

Máy mình cũng gặp đôi chut vấn đề với wi-fi mà là kết nối được wifi, sóng căng nhưng vào mạng rất chậm, mình đã reset wifi, modem, quên kết, quên kết nối rồi reset máy vào lại vẫ bị chậm, mãi sau mình phải tắt chức năng tự động đồng bộ dữ liệu đi mới truy cập bt, nếu giờ mình bật đồng bộ dữ liệu lên là vào mạng lại rất chậm, cho hỏi đây là lỗi hay là đồng bộ dữ liệu chiếm băng thông quá lớn làm chậm máy hả mod.
    2, máy mình vào google chorme giờ hay bị đẩy ra ngoài,trong khi ram còn trống rất nhiều.
    3. Tai nghe giờ ko còn sử dụng được nút bấm tắt, bật nhạc, nhận cuộc gọi nữa.
    4. Trước kia mình bấm phím cách chưa bao giờ bị nhầm giờ ấm phím cách rất khó hay bị như sau: chưdíuvaonhau vậy đó
    5. Giờ mất luôn chức năng ghi âm cuộc gọi
    6. Mình dow nhạc về, vào phần âm nhạc thì nghe bình thường, nhưng khi dow về song mà muốn nghe thưngay bằng cách ấn vào tệp đã dow máy không đọc được.
    7. Bộ nhớ máy liên tục xuất hiện tệp tên Baidu mặc dù mình chưa bao giờ dùng và xóa đi thì một lúc sau lại xuất hiện, liệu có phải máy mình đang bị ăn cắp dữ liệu không.

6. quangthailc

quangthailc

Bổ sung là những lỗi này mình gặp ở bản 2.0 chính thức của find 7 nhé

7. Service Club 2

Service Club 2 Nhân Viên CSKH
    OPPO's Staff

Tên máy:
    Oppo Find, N, R...
    Do bản Color 2.0 chưa ổn định nên tạm thời bạn quay về bản 1.2 nhé! Mod xin ghi nhận những phản hồi của bạn để chuyển về NPT.

8. rivernguyen

rivernguyen

Chức năng ghi âm cuộc gọi vẫn còn nha , khi bạn bấm gọi sau khi đả kết nối cuộc gọi thành công, bấm vào biểu tượng 3 chấm trên thanh gọi điện - chọn ghi âm.