Những ứng dụng phải cài đặt ngay trong ngày Tết sắp đến

Thảo luận trong 'Softwares'

Lượt xem: 14,913
  1. eochuanmen

eochuanmen

Tết Mậu Tuất 2018 đang gần kề, bạn đã chuẩn bị gì để đón chào những ngày lễ lớn này chưa? Cài đặt ngay những ứng dụng này để có một cái Tết "chất" hơn nào Khám phá ngay nhé !

1. Hát Karaoke với Yokara

Tết chắc chắn thì nhà bạn chắc hẳn sẽ có nhiều bữa tiệc tùng, vậy tại sao không hát Karaoke trực tiếp trên chiếc điện thoại của bạn hoặc thậm chí bạn có thể stream bài hát Karaoke ấy lên trực tiếp TV của mình

Thử ngay bằng cách tải về tại: CHPlay

2. Những lời chúc Tết 2018

[​IMG] [​IMG]

Chắc chắn một điều rằng mỗi khi nghĩ đến những lời chúc Tết, "kho lời chúc" của bạn chỉ vỏn vẹn được vài câu và cứ thế rất dễ bị trùng ý mỗi khi muốn gửi gắm đến người thân cũng như bạn bè. Vì thế, hãy thử ứng dụng Lời Chúc Tết 2018 để có được nhiều gợi ý, nhiều mẫu chúc Tết hay và độc đáo hơn để bạn có thể gửi qua tin nhắn sms hay mail và các phương tiện mạng xã hội khác.

Tải về tại CH Play

3. Foody

Tết bạn thường hay là người không thích nấu nướng nhưng vẫn thích ăn và tận hưởng những món ngon vậy sao không tự thưởng cho mình bằng cách cài đặt ứng dụng Foody tại đây bạn có thể book và được giao hàng đến tận nơi mà chẳng cần phải đi lại mà chỉ cần ngồi và đợi thế là có những món mình thích trong ngày tết

Untitled-1.