oppo a39

Thảo luận trong '[ A39 ] Hỏi & Đáp'

Lượt xem: 1,277
  1. trần lê phú dương

trần lê phú dương

Tên máy:
    oppo a39
    cho em hỏi điện thoại OPPO a39 có dễ bị cong sườn không vậy tại em đi làm thường để ở túi sau nên không biết nó có dễ bị cong không

2. rivernguyen

rivernguyen

Thường máy bị biến dạng là do có 1 lực từ bên ngoài tác động vào nếu bạn bỏ túi bình thường , túi rộng ngồi lên xuống cũng ko đụng gì vào điện thoại thì nó sẽ không ảnh hưởng gỉ đâu bạn.

3. congdeptrai

congdeptrai

Tên máy:
    OPPO Find 7
    để ở ngay mông thì chỉ có nước bạn bỏ 1 cục sắt vào nó mới ko cong điện thoại khác thì nên cầm cục đá đi để cho nó ko có cong

4. trần lê phú dương

trần lê phú dương

Tên máy:
    oppo a39
    nhưng ý mình hỏi cái sườn kim loại nó dễ cong không tại mình củng không rành về ba cái vụ này lắm vs lại mới rước em nó về nên cần ý kiến bảo quản

5. hehe9xcool

hehe9xcool

xài bình thường thôi bác, giờ máy nào thiết kế nó cũng na ná nhau thôi. Mà để túi sau dễ rớt =)) hay bị móc chứ chưa kịp hư đâu.

6. thanhcong912

thanhcong912

để túi sau chẳng khác nào bạn đang muốn điện thoại bị cong rồi, mình nhận thấy qua những lời bạn miêu tả thì là bạn đang muốn làm cho điện thoại của mình bị cong. Thật ra việc để ở mông hay ko ko quan trọng nhưng chắc chắn bạn sẽ ngồi xuống thì diện tích tiếp xúc của điện thoại và chỗ ngồi bị lệch nên sẽ gây ra 1 lực không cân bằng => Bị cong

7. trần lê phú dương

trần lê phú dương

Tên máy:
    oppo a39
    hay cám ơn

8. trần lê phú dương

trần lê phú dương

Tên máy:
    oppo a39
    tại sao các điện thoại OPPO lại không nâng cấp lên android 6.0 vậy các hãng điện thoại rẻ hơn không có tiến hơn OPPO nhưng đã sỡ hữu nền tảng android 6.0 rồi .còn OPPO sao không ra bản cập nhật 6.0 vậy

9. thanhcong912

thanhcong912

Không có gì bạn nhé. Có gì thắc mắc cứ PM hỏi mình nhé ;)

10. thanhcong912

thanhcong912

Cái này hỏi hãng chứ mình thấy nhiều bạn đặt câu hỏi này rồi, nhưng kết luận là Android cao cũng hay thấp cũng ko ảnh hưởng gì vì thằng Google nó vẫn support cho các android đời thấp mấy cái android cao cao chỉ để loè người. Bạn nhìn qua IOS sẽ rõ máy nào càng nâng IOS càng cao thì càng chậm ko có cải thiện hiệu năng gì cả. Bởi vậy ở Android 5.1 nên hãng cũng có lý do của hãng