oppo f3 đen bị giật tê nhẹ mặt sau điện thoại

Thảo luận trong 'OPPO F3'

Lượt xem: 1,703
  1. Hào Phạm

Hào Phạm

Tên máy:
    oppo f3
    Mình vừa mua máy được 11 ngày và giờ tháo ốp ra sạc thì mới để ý khi sạc chạm đầu ngón tay vào mặt sau đt thì có dấu hiệu giật tê nhẹ. Mình có đem đến cửa hàng thì cửa hàng bảo bên hãng là dòng màu đen này bị như vậy. Tại sao ngay từ đầu mua thì k nói mà đến lúc mua rồi thì mới bảo là như thế. Với cả cho mình xin địa chỉ bảo hành ở Đà nẵng để mai tự tay mình đem len với ạ

2. thanhcong912

thanhcong912

bạn sử dụng Sạc zin hay sạc mua bên ngoài vậy

3. Hào Phạm

Hào Phạm

Tên máy:
    oppo f3
    mình sử dụng sạc zin bạn à

4. ServiceClub3

ServiceClub3 Nhân Viên CSKH
    OPPO's Staff

Chào bạn, với thiết kế bộ vỏ có thành phần chất liệu là kim loại - hợp kim , nếu bạn để tay ướt hoặc tiếp xúc với mặt đất khi thiết bị đó đang nạp điện đều xảy ra dấu hiệu như vậy. Khi sạc bạn có dùng ốp cho máy hoặc mang dép nhựa ( cách điện ) nếu đang tiếp xúc với nền gạch - đất xi măng , để tránh dấu hiệu nhiễm điện.

- Nếu bạn không an tâm, bạn đến trực tiếp Trung Tâm CSKH OPPO - Service Center Đà Nẵng : Lầu 10, Toà nhà Thành Lợi, Số 247-249-251 Nguyễn Văn Linh, Phường Vĩnh Trung, Quận Thanh Khê, TP. Đà Nẵng để kỹ thuật viên kiểm tra và tư vấn cho bạn nhé. Trung tâm mở cửa: 08:00-17:30 mỗi ngày, trừ chủ nhật và ngày lễ nha bạn.

5. bametrecon

bametrecon

chắc cũng tuỳ ah` bạn, mình dùng iphone mà nó còn giật nữa mà huống chi là cái này lỗi này cũng không nghiêm trọng lắm

6. chuotbu222

chuotbu222

Tên máy:
    F3 Lite
    Máy nào có kim loại là đều bị bạn nhé, muốn không bị nữa thì bạn không được để người mình chạm đất (tiếp mát đó). Nếu bạn để người chạm đất bạn sẽ vô tình thành sợi dây truyền điện và sẽ bị giật

Service Club thích bài này.
  7. eochuanmen

eochuanmen

đúng rồi, nhưng có người bị người ko

8. chuotbu222

chuotbu222

Tên máy:
    F3 Lite
    Người da dày da mỏng mà :D