Hệ thống OPPO R7 Lite

Thảo luận trong '[R7 Lite / R7 Plus / R7s] Hỏi & Đáp'

Lượt xem: 31,565
  1. doduc1996

doduc1996

thay mặt kính r7 lite giá bao nhiêu ak

2. chung9ngon

chung9ngon

Tên máy:
    U707
    Cùng câu hỏi, mới bị rớt vỡ mặt kính. Giá mặt kính nhiêu vậy mod

3. ServiceClub3

ServiceClub3 Nhân Viên CSKH
    OPPO's Staff

Chào bạn, do thiết kế của R7 Lite là nguyên khối, do đó trường hợp liên quan đến màn hình hay kính cảm ứng của R7 Lite, TT CSKH OPPO sẽ thay theo tổ hợp màn hình. Giá tham khảo cho tổ hợp màn hình R7 Lite là 2,450,000VND (đồng giá cho cả 2 phiên bản màu vàng & bạc).

Bạn lưu ý là mức giá này có thể thay đổi tùy theo thời điểm. Hiện OPPO không phân phối linh kiện ra ngoài, bạn vui lòng đến trực tiếp TT CSKH OPPO để mua và được báo giá chính xác nhé. Tra cứu danh sách TT CSKH OPPO: http://www.oppomobile.vn/ho-tro/trung-tam-cham-soc-khach-hang.html

4. ServiceClub3

OPPO's Staff

Chào bạn, Mod đã phản hồi ở trên, Mod quote lại cho bạn, bạn đọc giúp Mod nhé :)

5. Phuctrinh12

Phuctrinh12

em hiện tại đang sài OPPO r7lite mua được 2 tháng rồi. trong quá trình sài em mới để ý rằng OPPO r7lite rúng rất yêu bỏ vào túi rung không hay lun . hầu như là rất yếu. về rung này có phải là lổi hay không. các a giúp em với

6. ServiceClub3

OPPO's Staff

Chào bạn, do nhiều phản hồi của KH rằng máy rung mạnh quá nên những máy sau này cường độ rung được NSX điều chỉnh lại. Khi bạn bỏ vào túi không xác định được rung hay không, khả năng do túi bạn rộng hay bạn đang để chế độ im lặng.

Bạn kiểm tra lại thiết lập chế độ (Bình thường - Rung) và tùy chọn cài đặt cuộc gọi - tin nhắn - thông báo khác -.... nhé.

7. chung9ngon

chung9ngon

Tên máy:
    U707
    Tks mod, mod cho mình hỏi bên mình có bán 2 miếng nhỏ nhỏ ở mặt sau của máy hok vậy?

8. ServiceClub3

OPPO's Staff

Chào bạn, bạn chụp hình chính xác bộ phận bạn muốn hỏi giúp Mod nhé. Mod chưa hiểu rõ câu hỏi của bạn ạ.

9. chung9ngon

chung9ngon

Tên máy:
    U707
    Ở mặt sau của máy, phía trên và dưới có 2 miếng nhựa nhỏ nhỏ để tháo máy ra đó mod. Bên mình có bán riêng 2 miếng nhỏ nhỏ đó hok?

10. ServiceClub3

OPPO's Staff

Chào bạn, bạn đang dùng R7 Lite đúng không? Máy của bạn màu gì vậy ạ? Hiện TT CSKH OPPO có 2 linh kiện này, tuy nhiên không bán ra cho khách mà bạn phải đem máy đến TT để KTV hỗ trợ thay ạ. Việc có tính phí như thế nào hay bảo hành liên quan sau khi kiểm tra KTV sẽ báo chi tiết cho bạn trước ạ.
    - Miếng dán nắp pin trên R7 Lite ( Vàng ): 100,000VND
    - Miếng dán nắp pin dưới R7 Lite ( Vàng ): 60,000VND
    - Miếng dán nắp pin trên R7 Lite ( Bạc ): 100,000VND
    - Miếng dán nắp pin dưới R7 Lite ( Bạc ): 100,000VND

Tra cứu TT CSKH OPPO trên toàn quốc: http://www.oppomobile.vn/ho-tro/trung-tam-cham-soc-khach-hang.html