Pin đt oppo F9

Thảo luận trong 'OPPO F9'

Lượt xem: 159
  1. rappertb

rappertb

Tên máy:
    Mirror 5
    Hiện tại hãng có bán pin của F9 ko và giá là bao nhiêu. Và là sao phân biệt đc pin bị chai khi đt sạc quá nhanh. Mình đag sử dụng bản rom mới nhất.

Cho minh hỏi miếng dán màn hình cho F9 có bán ko? Mình xài cường lực nhưng ko ưng lắm.

2. ServiceClub3

ServiceClub3 Nhân Viên CSKH
    OPPO's Staff

Chào bạn,
    - Tại trung tâm CSKH OPPO trên toàn quốc có bán và thay thế pin cho máy F9. Máy là nguyên khối nên phải đến trực tiếp trung tâm để kỹ thuật viên tại trung tâm CSKH OPPO thay pin bạn nhé. Giá tham khảo cho pin F9 là 340,000VND.
    - Pin khi chai, tình trạng dễ nhận thấy nhất là sẽ xuống pin đột ngột (ví dụ sạc đầy pin mà chỉ xài được 1-2 tiếng đã hết pin, đã khôi phục cài đặt gốc để loại trừ sự cố phát sinh do hệ điều hành bị xung đột do app thứ 3 tác động, nhưng không cải thiện) hoặc có tình trạng phù pin.
    - OPPO không có bán miếng dán màn hình F9, bạn chịu khó tìm mua bên ngoài bạn nhé.

Xin phép gửi bạn link tra cứu địa chỉ TT CSKH OPPO trên toàn quốc: http://oppomobile.vn/support/customerservicecenter , trung tâm làm việc từ thứ 2 đến thứ 7, 08:00 - 17:30 , trừ chủ nhật và ngày lễ ạ .

3. Join8x

Join8x

Mình cũng muốn sài sạc nhanh nhưng lâu ngày sợ bị nhanh hỏng pin, ko biết ai sử dụng chưa

Sửa lần cuối: 5/12/18
  4. ServiceClub4

ServiceClub4 Moderator
    OPPO's Staff

Chào bạn.
    Công nghệ sạc nhanh VOOC với 5 cấp độ bảo vệ Adapter + Pin và đã được trang bị trên rất nhiều thiết bị kể từ năm 2014 đến nay ạ.
    Bạn yên tâm sử dụng bạn nhé.

5. pencil

pencil

Tên máy:
    F1S
    mình thấy pin khỏe mà. So với các dòng điện thoại khác thì pin OPPO được lâu nhất