Pin oppo joy 3

Thảo luận trong '[Joy 3] Hỏi & Đáp'

Lượt xem: 5,442
  1. vuvanvien

vuvanvien

lại nhịn ăn sáng để mua tiếp con r7 nữa:Smilie (3):

2. vuvanvien

vuvanvien

mod ơi giúp mình với OPPO joi 3 không có muc tim điện thoại của tôi lên vao máy tính nó báo
    • Rất tiếc ,bây giờ dịch vụ tìm điện thoại của tôi không khả dụng.
    • Hãy đăng nhập tài khoản NearMe trên điện thoại,sau đó Cài đặt bảo mật bật Tìm điện thoại của tôi Sau đó bạn phải:
    • 1.Xác nhận vị trí điện thoại
    • 2.Gửi lệnh đến điện thoại và
    • 3.Khôi phục điện thoại ,bảo vệ thông tin của bạn .

3. vuvanvien

vuvanvien

Nhờ mod phản hồi chút về chụp ảnh của OPPO joi3 về đèn flas thêm chúc năng chụp có nháy đèn thì tuyệt vời chứ để kiểu tô sáng vầy chỉ để quay camera thôi chứ chụp thì không đẹp và không đẳng cấp đối với dt OPPO

4. ServiceClub3

ServiceClub3 Nhân Viên CSKH
    OPPO's Staff

Chào bạn,

Trên các dòng máy sau này, tính năng Find My Phone đã được lược bỏ do tần suất người dùng không cao. Bạn có thể sử dụng ứng dụng Tìm điện thoại - Trình quản lý thiết bị Android có tên Android Device Manager do chính Google Inc phát triển cho các thiết bị chạy Android. Link: https://play.google.com/store/apps/details?id=com.google.android.apps.adm

5. ServiceClub3

OPPO's Staff

Chào bạn, cám ơn góp ý của bạn. Mod xin phép ghi nhận lại ý kiến này để chuyển cho NPT.

6. BKDuy1109

BKDuy1109

Em mới mua máy Joy 3 a11w, sạc lần đầu 8 tiếng như khuyến cáo của cửa hàng, sau khi sạc, em xài từ 100% đến 62% là khoảng 1h20p xong rồi tắt máy đi ngủ, ngủ 7 tiếng sau dậy pin chỉ còn 25% sau đó tuột rất nhanh. Cho em hỏi như vậy viên pin của em bị vấn đề gì và chỉ em cách khắc phục.
    Em cảm ơn!

taikhodan20 thích bài này.
  7. taikhodan20

taikhodan20

- Mình cx dùng OPPO joy 3 mà đâu bị như bác đâu nhỉ

8. ServiceClub3

OPPO's Staff

Chào bạn, bạn bấm cú pháp *#1234# để kiểm tra phiên bản hiện tại của máy giúp Ad.

- Các dòng máy OPPO hiện tại không cần sạc 8 tiếng 3 lần đầu, bạn chỉ cần sạc đến khi máy báo sạc đầy rồi tiếp tục cắm thêm 15p nữa là có thể rút sạc.

- Máy Joy 3 của bạn là bản 4GB hay 16GB vậy ạ?Tình trạng hao pin trong khi ngủ xảy ra liên tục không? Trước khi ngủ bạn tắt máy tức là tắt nguồn hay bạn nói chỉ là màn hình tắt? Bạn đã dọn dẹp hết ứng dụng chạy ngầm, các kết nối chưa? Máy có vô tình tự update ứng dụng không? Bạn tham khảo hướng xử lý hao pin ở đây: http://www.oppomobile.vn/forum/faq/huong-x-ly-may-hao-pin.97/

Có gì bạn phản hồi lại giúp Mod nhé.