Official ROM [R829] R829_11.A.11_INT_011_140828

Thảo luận trong '[R1] Root | ROMs & Firmwares'

Lượt xem: 38,428
  1. minhhoang159

minhhoang159

Đúng vậy đó bạn.

2. Nam Nguyen

Nam Nguyen Developer Team

Nếu vậy bãn gỡ cài đặt cập nhật ra xem còn bị nữa ko

3. minhhoang159

minhhoang159

Ẹc lại phát sinh thêm lỗi mới,reset lại máy bị đơ một lúc rồi tự khởi động lại.

4. doremon1213

doremon1213

Có thể bạn cài ứng dụng gì bị xung đột với máy rồi, trước khi bị tình trạng này bạn có bấm vào ứng dụng nào ko. Kiểm tra kỹ lại xem và vào cài đặt - khác - lịch trình bật tắt máy coi có bật lên ko . Tốt nhất nên up lại rom theo dõi thêm. Nếu vẫn bị nữa thi mang máy đến TTBH để KTV kiểm tra và hỗ trợ bạn. Máy mình đang dùng phiên bản này bình thường , ko bị vậy.

5. minhhoang159

minhhoang159

Chắc phải up lại phiên bản cũ thôi,khi chưa cập nhật dùng bthường,cập nhật lên bị luôn. Mình không cài thêm phần mềm nào mới cả. Nên chắc sẽ k có xung đột đc.

6. quangvinh19841985

quangvinh19841985

Bữa nay trowe đi cạch mặt OPPO luôn. Mình xài Find-7A, vợ xài R1. Find-7 thì tự động vỡ màn hình ngay góc trên cùng bên trái đến chỗ loa thoại, đem đi bảo hành xơi hết của mình 3 triệu, mặc dù không phải lỗi của người sử dụng. R1 thì ra hơn 1 năm nay không hề chăm sóc khách hàng, làm theo kiểu đem con bỏ chợ. THôi vĩnh biệt hàng Trung Quốc, đúng là không hổ danh hàng CHINA

7. Service Club 2

Service Club 2 Nhân Viên CSKH
    OPPO's Staff

Tên máy:
    Oppo Find, N, R...
    Chào bạn. Trước tiên mong bạn thông cảm và bạn có thể cho Mod SĐT để Mod gọi điện trao đổi trực tiếp với bạn nhé!

8. quangvinh19841985

quangvinh19841985

ĐÂY, SỐ CỦA MÌNH ĐÂY 0988330919
    P/S: đây chỉ là 02 ví dụ điển hình thôi. Khi OPPO ra đời, mình đã mua cho gia đình mình 6 chiếc khác: OPPO R001, Find-5, Find-mini, Was-S và 2 chiếc Neo 3. Những dòng thấp thì không nói làm gì, nhưng những dòng chủ lực như Find-7, Way-S hay R1 thì nó phải khác chứ. OPPO làm như thế là khinh thường khách hàng quá

Service Club 2 thích bài này.
  9. Service Club 2

Service Club 2 Nhân Viên CSKH
    OPPO's Staff

Tên máy:
    Oppo Find, N, R...
    Hi anh @quangvinh19841985 như em đã gọi điện trao đổi với anh thì em xin đặc biệt ghi nhận TH này của anh nhé! Mong anh thông cảm và cảm ơn anh!

10. pro_hvtc

pro_hvtc

Mình tán thành ý kiến của Bác này. Hôm trước mình quyết tìm bằng được em R1 white vì thích thiết kế của Em này nhất, cuối cùng cũng đã mua được e nó ở shopdunk.vn. Mình thì chuyển từ iphone 5 sang. Thấy Em R1 này chỉ được mỗi thiết kế bắt mắt, còn về công năng thì thua xa ip 5, chơi game COC thì giật giật, các firmware thì không được nâng cấp, mình dùng thì chưa thấy có lỗi gì, tuy nhiên thấy quảng cáo là Em R1 này là hòn ngọc gì gì đó, mà cuối cùng không được chăm sóc, vun bón thì hòn ngọc cũng sẽ thành cục đá mà thôi. Cứ bảo sao người ta cứ thích apple, nhưng quả thật, nó quá ưu việt so với các dòng điện thoại khác ( Mình đã dùng hầu hết các điện thoại của các hãng từ dòng cao cấp đến thấp cấp). hôm trước mua xong thì tính mua thêm 2 em Neo 5 cho Mẹ và Chị gái,nhưng thế này thì thôi, bái bai luôn. OPPO R1 là 1 và là duy nhất đối với Mình và gia đình mình cũng như anh em ruột thịt của Mình.