Hệ thống rất càn các bạn giúp đơ

Thảo luận trong '[Way S] Hỏi và Đáp'

Lượt xem: 928
  1. bao thy

bao thy

Sau đây mình Có vài truồng hộp càn mn giúp đơ
    Mình sài đt way s đuôk 3tháng rồi. Nhưng vân Chưa hiểu nhiều về máy
    1làm sao đễ up rom góc vì máy mình đã root rồi, bzo muốn quay lại như Chưa root, thi phải lam ntn
    2nếu như Mấy mình vân đễ root thì up đuok rom nào
    3máy cua mình cú onl chơi gem trong thơi gian cũng ngán nhưng sao Có hiên tuọng đúng hình ko dùng bất kì phím bám nào đuọk, chỉ Có thể tháo pin tắt nguồn thôi. Cái sụ cố này làm mình thấy bực mình và khó chịu lắm, sài nấp lưng băng nhựa tháo ra tháo vô hoài Có ngầy hư luôn, Có khi 30dính 2lần luôn, lúc Chưa root minh nghĩ do bọ nhơ ko đu nên đã cố gắn tìm hiểu đễ root máy, nhưng vân ko thây đỗi khi mình đã root máy rồi, ram lúc nào cũng dư rất nhiều ko bị thiếu. TRên là nhưng cái mình càn mn giúp đơ, rất mong đuọk mn quan tâm và cho mình biết lý do, cảm ơn các bạn nhiều

Sửa lần cuối: 13/10/14
  2. Service Club 2

Service Club 2 Nhân Viên CSKH
    OPPO's Staff

Tên máy:
    Oppo Find, N, R...
    Chào bạn.

1. Khi máy bạn root mà muốn hủy root thì bạn làm theo Hướng dẫn như hình dưới nhé!

Unnamed QQ Screenshot20141013164243.

2. Nếu máy bạn vẫn để root thì vẫn up được rom gốc của NSX + Romcook do người dùng phát triển. Tuy nhiên Mod chỉ khuyến khích bạn dùng Rom gốc và hủy root vì root máy + cài romcook sẽ dẫn đến mất BH máy

3. Vấn đề onl chơi game 1 thời gian bị hiện tượng đứng hình thì bạn chơi game online nào vậy? Bạn tiến hành hủy root + sao lưu dử liệu và up lại rom gốc cho máy av2 theo dõi xem tình trạng trên giải quyết được chưa nhé!

3. bao thy

bao thy

Zạy con chia bộ nhơ thì sao,mình đã chia bộ nhơ, huỷ root Có quay lại bộ nhơ như cũ ko

4. Nam Nguyen

Nam Nguyen Developer Team

Chia bộ nhớ muốn hủy thì flash lại file chia bộ nhớ chứ hủy root ko mất dc đâu bạn. 0,98GB bộ nhớ hệ thống thì đủ 1 số ứng dụng cơ bản. Bạn là cgai cài những gì mà ko đủ vậy :)

5. bao thy

bao thy

Thì mình muốn tải số gem chơi, đôi khi cũng hog muốn xoá nên càn bộ nhơ cao đo, Mà bạn cho mình xin cái link tải chia bộ nhơ đi

6. Nam Nguyen

7. bao thy

bao thy

8. Nam Nguyen

Game hả bạn, mình ko chơi game đó