startut tâm sự của S2

Thảo luận trong 'Phản hồi Dịch vụ'

Lượt xem: 1,239
  1. ducthuanhd

ducthuanhd

大家好!
    Xin chào mọi người .
    Cũng đã rất lâu rồi ý ! do công việc rồi cuộc sống đấm đá cuộc đời ..hihi mà mình chưa quay lại diễn đàn này. Mấy hôm nay mới có dịp ghé thăm diễn đàn . cảm giác thật khó tả , phải diễn tả sao đây ta . vì đã lâu rồi mà diễn đàn cũng có sự cải tiến theo thời gian . oh để xem nào , thứ nhất mình tìm đến các thông tin về dòng điện thoại OPPO find7 . oa chao ôi bản room mình dang dùng thực sự qúa cũ kĩ .có rất nhiều bản room mới với các tính năng mới ! ôi sao mà nhiều vậy ta . biết up bản room nào ? cách up ra sao? từ bản room m đang dùng up lên thế nào? những câu hỏi này biết hỏi ai đây ? dĩ nhiên không ai khác ngoài nhân viên chăm sóc khách hàng của OPPO rồi !
    vậy là mình tìm nhắn tin cho một người bạn của mình tên là GIANG e ấy cũng làm nhân viên CSKH OPPO ( nói là bạn thôi chứ thực ra thì vì là cách đây cũng rất lâu rồi em ấy đã từng giúp mình rất nhiều về vấn khắc phục lỗi máy đen up room .nên mình luôn coi em cskh này như bạn. nên gọi bạn cho nó thân mật !)
    tuyệt vời phải không các bạn .khi mình nhắn tin hỏi .... thựcsự bất ngờ em "Giang "vẫn nhận ra mình . thật thú vị phải không nào . thế la giờ mình lại có một bản room mới phù hợp rồi .
    Cám ơn em nhé " Giang" .
    ở vn mình thì mọi người có rất nhiều câu nói không hay về Trung quốc như là:
    thâm như tàu nè . tàu khựa này . đừng mua máy của tàu nè toàn đồ dởm .
    theo như cá nhân mình nghĩ thì không nên đánh giá ca cụm vơ đũa cả nắm thế .ở đâu cũng vậy bất kỳ quốc gia nào trên tgiới cũng có người tốt người xấu . hàng hóa cũng vậy có cái hàng hóa tốt có hàng giả hàng nhái hàng kém chất lượng ! Phải nói đâu xa . chính bản thân mình đây , ham học hỏi vì điều kiện gđ khó khăn sang tquốc làm ăn tích cóp mãi mới được it tiền mua chiếc điện thoại OPPO find 7a . thế mà còn bị người việt mình qua đó làm ăn trộm mất trong lúc sơ hở lợi dụng cùng là người việt với nhau nên giở trò. đối với người làm công nhân như mình thì số tiền đó k nhỏ .
    Nhưng cũng chính vì lòng nhiệt tình của các nv CSKH OPPO đặc biệt là nv CSKH ở vn hơn cả là Giang mà mình vẫn quyết định dành tiền mua một chiếc nữa và tư vấn cho bạn bè mua đt OPPO .vì mình mua toàn là máy xách tay mà về vn vẫn đc tư vấn như bên nước ngoài . mình nhớ có lần mình đi qua đó làm xưởng với 20 người việt thì có tới 18 người dùng dt OPPO . ki lục hơn là lần mình dẫn bạn bè đi mua máy điện thoại mới đầu thì họ cũng định mua các hãng khác cơ .nhưng thấy mình nc là mua dt OPPO về việtnam vẫn dc tư vấn sửa chữa lỗi nv CSKH thì nhiệt tình lắm nên họ đã quyết mua OPPO không coy gì đặc biệt nếu như k có chuyện này . lan do co ca chục ng mua lại mua cùng lúc nữa chứ . lấy lương xong tất ca mọi người di mua . hôm đó cửa hàng bán đt o chỗ mình làm hồi đó họ phải chạy khắp mấy nơi mới đủ máy bán cho tụi mình .sau khi mua mình đã chỉ cho họ đến với diễn đàn này để được tư vấn và hỗ trợ .cho đến giờ thì họ cũng rất hài lòng vì OPPO và cách thức phục vụ tận tình vì khách hàng của nv CSKH OPPO nói chung và nv CSKH việt nam nói riêng .

mình hi vọng OPPO ngày càng phát triển .

Service Club thích bài này.
  2. Service Club

Service Club Nhân Viên CSKH
    OPPO's Staff

Chào Anh
    Trước tiên thay mặt CSKH OPPO , Mod rất cảm ơn những chia sẽ chân thành của Anh dành cho dịch vụ CSKH OPPO nói chung và thị trường VN nói riêng. Đây là nguồn động viên rất lớn và có ý nghĩa giúp CSKH OPPO hoàn thiện và cố gắng nỗ lực từng ngày nhằm mang lại một dịch vụ CSKH tốt nhất cho KH. Một lần nữa xin cám ơn Anh đã tin tưởng lựa chọn OPPO và dành tình cảm , lời khen ngợi đến đội ngũ CSKH OPPO nói chung và cá nhân nhân viên CSKH nói riêng ạ.
    Chúc Anh sức khỏe , thành công trên con đường sự nghiệp nhé :)

U06391798 thích bài này.
  3. Ngô đình toản

Ngô đình toản

Tên máy:
    Oppo f7
    Cho hỏi OPPO F7 có cài đc màn hình khoá động ko vậy ad

4. ServiceClub4

ServiceClub4 Moderator
    OPPO's Staff

Chào bạn
    Hình động hiện tại chưa được hỗ trợ cài đặt trên OPPO F7 ạ.