Thích thú với " Supper Vooc" trên "Oppo Find X" đột phá công nghệ xạc siêu nhanh.

Thảo luận trong 'Vòng 1'

Lượt xem: 302
  1. Cleonardo

Cleonardo Quản lý CLB Ofans

Tên máy:
    FIND7a Transformers 4 edited
    Họ tên: Nguyễn Thiên Phúc
    Số điện thoại: 0974850289
    Link facebook cá nhân https://www.facebook.com/profile.php?id=100009342563933
    Thích thú với " Supper Vooc" trên OPPO Find X đột phá công nghệ xạc siêu nhanh.
    PhotoGrid_1531129909457.
    Nguồn : OPPO official.
    Cảm giác hiện tại là vẫn còn chung chung , vì phần lớn là cảm giác háo hức , mình hiểu còn phải trải nghiệm nhiều hơn thì mới xác định được độ lợi hại như tác vụ , cũng như điều quan tâm hàng đầu là hiệu năng hoạt động ,pin và camera , hiệu năng giải trí của OPPO Find X. ..nhưng cảm giác rất hào hứng và chiếc điện thoại này đã lôi cuốn mình như thế nào và thôi thúc chia sẻ ngay đến các bạn, như những người bạn nói riêng và chia sẻ một phần hiểu biết giới hạn của một người đã trở thành Fan ,Ofan ( OPPO Fan) với những mong đợi , hoài bão trong công nghệ , đây là phương tiện mà OPPO tạo ra để có dịp mình biết rằng OPPO mỗi lần ra sản phẩm đều trau chuốt , đột phá công nghệ ra sao thế nào mà bạn muốn sở hữu , phải sở hữu cho bằng được .​
    Tất cả mọi thứ trong OPPO FindX , quá đẹp vì có những thứ đắt giá trong xu hướng các hãng chạy đua , như tràn viền, riêng lần này một đột phá thiết kế khác, mình điểm nhanh là việc đặt camera mà OPPO tạo ra cho riêng hãng, là camera đc đặt ở giữa và mặt lưng đã che một cách tinh tế , nếu đọc thêm ở các bài viết nói về độ bền camera thụt lên xuống thì thật sự an tâm độ đảm bảo mà OPPO tạo ra , cho phép mình hãy yêu thích điều đó vì điều mà một trong những cái các hãng khác chưa có được ở thời điểm này.
    Với mình chưa hẳn là tất cả nếu không có điều mà mình dồn sự chú ý và cực thích thú là " SUPER VOOC "
    PhotoGrid_1531129681460.
    Nguồn : OPPO official ​

Vậy tính năng này là gì , mình đã tìm thấy một link chính thống từ diễn đàn Oppomobile.vn viết khá chi tiết để bạn hiểu thêm đó là gì.
    Khi đọc xong có thể bạn hiểu đơn giản đó là xạc cực kì nhanh để đầy pin , vậy với công nghệ trước đây là tác dụng của xạc nhanh là "VOOC FLASH " , vậy bây giờ được nâng cấp lên chuẩn " SUPPER VOOC " nó tiện lợi , ra sao thế nào với cuộc sống mình.
    ---------------------------

_ " Sang chảnh , tiện lợi "
    Đột phá công nghê giúp xạc đầy pin trong 35 phút , một chiếc điện thoại với thiết kế đẹp và xạc nhanh hơn mọi điện thoại ở thời điểm hiện tại, bạn đã tăng thêm sự sang chảnh khi trong cùng một tình huống hiện nay mọi người hay gặp, bạn bè cùng bạn xạc cùng nhau bên cạnh cuộc vui cafe hay bàn làm việc trong công ty , và sau 35phút bạn đã đầy pin thật nhanh , không phải ngồi đợi khi có việc sếp giao phải ra ngoài , đi đây đó mà còn vướng một điều vì điện thoại hết pin, phải chờ đợi lâu hơn chiếm quá nhiều thời gian, ảnh hưởng công việc, điều này ấn tượng và bạn sẽ chắc chắn nhận được nhiều lời khen từ bạn bè hay đồng nghiệp, khi bạn sở hữu OppoFind X được trang bị tính năng này.
    _"Thỏa mãn đam mê bản thân , tiết kiệm chi phí"
    Đặc biệt với cường độ sử dụng máy thời gian cao ,các ứng dụng khác hay nhận và gọi cuộc gọi , điện thoại mình sẽ không chỉ cài các app như zalo/facebook. .v..v mà còn các app khác để phục vụ công việc và đam mê bản thân. Vậy vấn đề xạc siêu nhanh " SUPPER VOOC" mà OPPO đã đưa ra, bạn có thể chắc chắn tin vì giải quyết được việc mau hết pin triệt để ,không cần phải mang xạc dự phòng, không cần mua thêm viên Pin rất tiết kiệm chi phí, vậy chỉ 35 phút xạc đầy pin , vậy chỉ cần 5 ,10 phút bạn sẽ có thêm thời lượng pin đáng kể để dùng, không bị gián đoạn nhiều công việc ,tình huống mà luôn cần đến kết nối sử dụng để liên lạc quyết định một việc nào đó mà không thể đợi lâu hơn, theo mình càng thêm tin rằng đó là một giải pháp để OPPO FindX bạn mong muốn phải sở hữu cho bằng được .
    Cuối cùng trong một thời đại bùng nổ công nghệ 4.0 và các hãng thi nhau cạnh tranh đưa ra những smartphone với công nghệ hiện đại, việc chọn cho mình một dòng sản phẩm smartphone của OPPO có chức năng "SUPPER VOOC " sẽ giúp bạn cực kì hài lòng và vui vẻ , khi mà thời điểm OPPO findX lên kệ, mình tin là ngày thôi thúc bạn phải luôn muốn có nó cho bằng được , cùng đếm ngược ngày chúng ta sẽ trên tay OppoFindX ở các shop ,một cảm giác hào hứng , và thích thú phải không nào . Chúc các bạn có một ngày thật đẹp, cám ơn mọi người đã đọc.