Tự thiết kế riêng chiếc ốp lưng cá tính cho OPPO F5 của bạn

Thảo luận trong 'OPPO F5'

Lượt xem: 8,075
  1. thanhcong912

thanhcong912

Trên Website của nhà bán lẻ FPT Shop hiện nay đã có thêm dịch vụ để phục vụ cho khách hàng có nhu cầu mua ốp lưng làm đẹp cho điện thoại OPPO F5 mà mình đang sử dụng. Không những thế nhà bán lẻ này còn làm ra một khu vực giúp người sử dụng có thể tự thiết kế riêng cho mình một chiếc ốp lưng "độc"

Các ốp lưng được thiết kế sẵn có hoa văn và thể hiện hình ảnh rất đẹp trên website
    Ngoài ra, trên website cũng đã có một số mẫu ốp lưng đã được tạo sẵn, cá nhân mình thấy những mẫu đã thiết kế cũng rất đẹp, tuy nhiên nếu bạn muốn ghi nhớ một kỷ niệm hoặc khoảnh khắc Selfie cùng người yêu hay người thân của bạn thì bạn cũng có thể tự tạo cho mình một chiếc ốp lưng tùy ý cũng được

Có thể tinh chỉnh để hình ảnh thể hiện trên ốp lưng được chính xác hơn

Các bước thực hiện rất đơn giản, chỉ cần truy cập vào đường link https://fptshop.com.vn/op-lung-tu-tao/thiet-ke-op-lung sau đó chọn mẫu OPPO F5 và chọn một ảnh mà bạn muốn làm ốp lưng. Sau khi chọn xong, hệ thống sẽ xác nhận lại và bạn bấm đặt hàng, điền các thông tin cũng như là thủ tục để thanh toán sau khi nhận hàng

Mẫu do mình tự tạo thiết kế thử

Dịch vụ này khá hay, ngoài việc tự tạo ốp lưng thì bên FPT Shop cũng sẽ hỗ trợ bảo hành 1 ĐỔI 1 nếu hình in bong tróc hoặc phai màu (do lỗi của sản xuất). Mình nghĩ đây là dịch vụ khá hay, bạn sẽ có một ốp lưng như ý muốn thể hiện ra cá tính của bạn

1.

2. bichngocng

bichngocng

Tên máy:
    neo 5
    tận 250k cơ ạ