Way S có Rom 1GB hay 2GB?

Thảo luận trong '[Way S] Hỏi và Đáp'

Lượt xem: 6,011
  1. Pokemon99

Pokemon99

Bộ nhớ ứng dụng nhiều hay ít là do Hãng quyết định mà. OPPO chắc muốn cân bằng lưu trữ giữa Data và App nên mới chia ra như vậy thui

2. newstarwar

newstarwar

Bộ nhớ để cài ứng dụng của Find Way S là 1 Gb nhé :)

3. vn_KimiRaikkonen

vn_KimiRaikkonen

Đây là câu trả lời cần có nè. Vẫn đúng chuẩn các đt dùng chip MediaTek. Quá ít, quá hạn chế cho 1 cái đt đẹp và khá triển vọng. Bye bye luôn em Way S.

Tks bạn chiến tranh các vì sao mới nha :D

4. Pokemon99

Pokemon99

MOD vào trả lời rồi nhé. Bộ nhớ ứng dụng của Way S là 1GB. Nếu các bạn muốn tiết kiệm dung lượng thì chuyển bằng tay hay bằng apps (như link2SD hoặc App2SD) 1 phần dung lượng ứng dụng qua bộ nhớ lưu trữ

5. vn_HaoLe

vn_HaoLe

À...nói chung là hết ý kiến.

6. vn_abba01

vn_abba01

chẳng qua là câu hỏi của bạn nó hơi bị dư thừa đối với 1 sản phẩm chưa bán ra thị trường như thế này.. còn hờn hỗi hả ? hohoho, lại dư thừa rồi..chẳng qua là mình k thích cái cách tỏ ra phân biệt đối xử với mediatek như thế. bạn hoàn toàn có thể chọn lựa những sản phẩm tối ưu khác mà. ah, ngta thường xài link2SD nhiu hơn bạn ạ. app2sd k cần root

7. vn_KimiRaikkonen

vn_KimiRaikkonen

Kaka tôi hỏi bên OPPO là chính và người đc trải nghiệm em nó rồi là chính chứ sp bán ra rồi hỏi làm gì, ra thẳng cửa hàng xem luôn. Sự thật về MediaTek phone rất rõ ràng và đơn giản. Bạn thích tự dối mình, hay thích sự không rõ ràng thì cứ tự nhiên. Bạn thích sự bó buộc thì cứ tự đưa mình vào đó đây không dám kaka

8. vn_abba01

vn_abba01

bạn thông thái quá .. mình đây kiến thức eo hẹp k dám thỉnh giáo với bạn, coi như là mình đã k biết mà còn k biết dựa cột mà nghe nữa ha. haizz

9. elbynthanh

elbynthanh

=]] vãi kả kâu hỏi..
    ROM 16Gb chứ gì nữa.(thực ra là còn trống khoảng 12 13gb gì đó cho người dùng)

10. vn_KimiRaikkonen

vn_KimiRaikkonen

Không chịu đọc ah bạn. Theo mình thì bạn nên mua về ngay và khi cài được 1GB ứn dụng mà máy báo đầy bộ nhớ, yêu cầu xóa app đã cài thì mới cài đc tiếp. Khi đó bạn sẽ hiểu. Gà mờ thế thì còn bị các máy MediaTek dắt mũi nhiều nữa kaka