Xin cách root oppo a37 fw

Thảo luận trong '[ A37 ] Thảo luận'

Lượt xem: 3,462
  1. Keyzino

Keyzino

Tên máy:
    Oppo a37fw
    Như tit em dùng kingroot rồi mà vẫn không root được dùng cả pc root cũng không được luôn. Ai hd em với ạ

2. ServiceClub3

ServiceClub3 Nhân Viên CSKH
    OPPO's Staff

Chào bạn, rất tiếc Mod không hỗ trợ Hướng dẫn root máy bạn nhé. Đây là quy định của OPPO. Bạn lưu ý trường hợp lỗi không biết trước có thể phát sinh khi root máy, sẽ ảnh hưởng đến quá trình hoạt động của máy.

3. tuananh0208

tuananh0208

Tên máy:
    A37
    ko cài đc twrp nhỉ

4. Huyjoker

Huyjoker

Tên máy:
    Oppo a37f
    Có nghĩa là ko thể root máy a37f.... T hối hận khi mua máy này ******* nó ko root dc xài máy 2g ram mà lúc nào cũng có 1g hoạt động trong khi t có làm gì đâu chơi game giật kinh khủng. RAM 2g đấy. Bực mình

5. ServiceClub3

ServiceClub3 Nhân Viên CSKH
    OPPO's Staff

Chào bạn,
    - Rất tiếc Mod không hỗ trợ hướng dẫn root máy bạn nhé. Đây là quy định của OPPO. Bạn lưu ý trường hợp lỗi không biết trước có thể phát sinh khi root máy, sẽ ảnh hưởng đến quá trình hoạt động của máy.
    - Về việc chơi game giật lag => Bạn nên giải phóng ram trước khi chơi game. Nhiệm vụ của RAM là để hệ thống ghi các thay đổi và các thông tin đang được sử dụng (của các chương trình đang chạy) để hệ thống truy cập và sử dụng .Máy A37 có cấu hình chỉ vừa đủ để đáp ứng các tác vụ. Game nặng bạn cần giải phóng ram trước khi chơi game & giảm thông số cấu hình của game xuống mức thấp nhất để tác vụ chơi game mượt mà hơn.