xin ý kiến về mày oppo f3 plus

Thảo luận trong 'OPPO F3 Plus'

Lượt xem: 1,547
  1. ioslasomoi

ioslasomoi Thành viên bị cấm

Tên máy:
    iphone
    e đang tính mua con oppo f3 plus, có bác nào đã dùng qua rồi cho e xin cái ý kiến với được k ạ

Bài viết liên quan
  2. stranguyen

stranguyen

vote cho f3 plus. Mình thấy máy rất ổn, pin ngon. Hiệu năng ổn, cam cũng đẹp. Màu đen rất đẹp tuy hơi to :D

3. myf3plus

myf3plus

Tên máy:
    f3 plus
    Nếu bạn thích có nhiều ốp lưng để đổi thì ko nên mua f3 plus. Máy này cực ít ốp lưng.

Ngoài ra thì ổn, mình ko thích Oppo cập nhật hđh quá chậm, gần như ko bao giờ lên bản mới.

Nếu con F3 Plus ko lên Android 7 thì mình kp bao giờ mua Oppo nữa. Nếu Oppo nói lo nâng cao trải nghiệm người dùng thì dẹp luôn, vì trải nghiệm mà cứ xài bản cũ thì Android ra bản mới tối ưu này nọ làm gì.

4. ServiceClub3

ServiceClub3 Nhân Viên CSKH
    OPPO's Staff

Chào bạn,

Liên quan đến lộ trình cập nhật Android 7.0 , Mod rất hiểu suy nghĩ của bạn, Mod xin phép được ghi nhận lại và chuyển ý kiến của bạn đến bộ phận kỹ sư. :)

Chúc bạn 1 ngày tốt lành.

5. myf3plus

myf3plus

Tên máy:
    f3 plus
    Được rồi mod. Cái mọi người cần là lộ trình cập nhật rõ ràng chứ ko phải những lời nói xem xét.

Như Lenovo, Samsung, Sony... luôn đưa ra lộ trình cập nhật khi nào lên cho máy nào, cái nào ko đc lên cũng ghi rõ.

Tôi nói Oppo ko rõ ràng thì cứ tiếp tục bị người dùng anti và tẩy chay.

ServiceClub3 thích bài này.
  6. Phạm Cường

Phạm Cường Quản lý CLB Ofans

Tên máy:
    OPPO R11
    Phiên bản giống F3+ là R9s+ nội địa đã có bản beta 7.1.1 được 2 tháng, thông thường bản beta sẽ là 6 tháng. Hy vọng nó sẽ cập nhật cho F3+. Cũng quá nản vì cái câu slogan quan trọng trải nghiệm người dùng rồi :))

ServiceClub3 thích bài này.
  7. MrsTinTin

MrsTinTin

vụ update android chắc khó bác ơi =))

8. bametrecon

bametrecon

Thấy mấy anh em nói hay lắm, giờ cho lên lên source gốc của Google nha chịu không. Lên mà chẳng có gì mới lên làm gì nhỉ chả hiểu được

9. ServiceClub3

ServiceClub3 Nhân Viên CSKH
    OPPO's Staff

Chào bạn,

Hiện tại Mod chưa có thông tin về lộ trình cập nhật Android của F3 Plus. Mod hiểu sự bức xúc và nhu cầu nâng cấp Android của bạn cũng như những bạn yêu công nghệ. Tuy nhiên OPPO có hướng đi và lộ trình riêng khi phát triển hệ điều hành của riêng mình. Hy vọng bạn và mọi người có thể hiểu và thông cảm ạ.

10. myf3plus

myf3plus

Tên máy:
    f3 plus
    Thì tôi nói rồi, Oppo ko lên 7.x cho F3+ thì đây là cái máy cuối cùng của Oppo mà tôi sử dụng.

https://www.thegioididong.com/tin-t...iaomi-sap-duoc-cap-nhat-android-nougat-999606

Bao giờ đọc được tin bài như thế này cho Oppo?